VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V
Thông số sản phẩm
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm:VGA Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V
- CUDA Cores: 4608
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 650W
- Kích thước (mm): 314 x 135.2 x 50.4mm
- OS: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx87
Giá bán:
18.890.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA ColorFul iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V là VGA – Card Màn Hình cao cấp từ thương hiệu Colorful, với phong cách thiết kế Hip-Hop Art vô cùng trẻ trung phù hợp với các game thủ, với bộ nhớ 8GB GDDR7, băng thông 128-bit, và xung nhịp boost ấn tượng 2572 MHz. VGA Colorful RTX 5060 Ti Ultra W OC đảm bảo hiệu năng ấn tượng cho các game thủ, không lo giật lag làm gián đoạn quá trình làm việc hay chơi game giải trí của bạn.
Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống PC Gaming, PC Đồ Họa cao cấp. Giúp tối ưu hóa hiệu suất cho cả những ứng dụng yêu cầu băng thông lớn và tính toán phức tạp.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL IGAME RTX 5060 TI ULTRA W OC 8GB-V
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V
- CUDA Cores: 4608
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Nguồn Yêu Cầu: 650W
- Kích thước (mm): 314 x 135.2 x 50.4mm
- OS: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx87
=> Xem Thêm: VGA Colorful
=> Xem Thêm Các Sản Phẩm: VGA RTX 5060Ti
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương Hiệu | Colorful |
| Tên Sản Phẩm | VGA Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V |
| CUDA Cores | 4608 |
| Boost Clock (MHZ) | 2572 |
| Base Clock (MHZ) | 2407 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8GB |
| Standard Memory Config | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | x 1 (Native HDMI 2.1b), x 3 (Native DisplayPort 2.1b) |
| HDCP Support | 2.3 |
| Digital Max Resolution | 7680 x 4320 |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 650W |
| Card Dimension (mm) | 314 x 135.2 x 50.4mm |
| DirectX Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]











admin –
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ti Ultra W OC 8GB-V là VGA – Card Màn Hình cao cấp từ thương hiệu Colorful, với phong cách thiết kế Hip-Hop Art vô cùng trẻ trung phù hợp với các game thủ, với bộ nhớ 8GB GDDR7, băng thông 128-bit, và xung nhịp boost ấn tượng 2572 MHz. VGA Colorful RTX 5060 Ti Ultra W OC đảm bảo hiệu năng ấn tượng cho các game thủ, không lo giật lag làm gián đoạn quá trình làm việc hay chơi game giải trí của bạn.