VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7
Thông số sản phẩm
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 300.5x120x50mm
- OS: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Giá bán:
10.660.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình phổ thông đến từ thương hiệu Colorful, sở hữu Hiệu năng ấn tượng với dung lượng 8GB GDDR7, băng thông 128-bit và tốc độ bộ nhớ lên đến 28Gb/s, đảm bảo xử lý mượt mà các tựa game, ứng dụng sáng tạo và công nghệ ray tracing.
Với kích thước 300 x 120 x 50 mm và nguồn yêu cầu 550W, VGA Colorful RTX 5060 8GB là card đồ họa phù hợp cho nhiều cấu hình PC, đặc biệt là các dàn máy trong phân khúc tầm trung. Với thiết kế tông màu trắng tinh tế, sản phẩm này không chỉ mạnh mẽ mà còn là điểm nhấn thẩm mỹ cho các dàn PC gaming.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL IGAME RTX 5060 ULTRA W OC 8GB-V
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 300.5x120x50mm
=> Xem Thêm: VGA Colorful
=> Xem Thêm Các Sản Phẩm: VGA RTX 5060
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương Hiệu | COLORFUL |
| Model | iGame GeForce RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V |
| Chip Series | GeForce® RTX 5060 |
| Product Series | iGame Series |
| CUDA Cores | 3840 |
| Core Clock | Base:2280Mhz;Boost:2497Mhz |
| One-Key OC | Base:2280Mhz;Boost:580Mhz |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Bus Width | 128bit |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bandwidth | 448GB/s |
| Power Connector | 8pin |
| TDP | 145W |
| Display Ports | 3*DP2.1b+HDMI2.1b |
| Fans Type | FAN |
| Auto Stop Technology | Y |
| Power Suggest | 550W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL 4.6 |
| NV technology Support | DLSS 4/Reflex/Studio |
| Product Size | 300.5*120*50mm |
| Product Weight | 0.97KG(N.W) |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]














admin –
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W OC 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình phổ thông đến từ thương hiệu Colorful, sở hữu Hiệu năng ấn tượng với dung lượng 8GB GDDR7, băng thông 128-bit và tốc độ bộ nhớ lên đến 28Gb/s, đảm bảo xử lý mượt mà các tựa game, ứng dụng sáng tạo và công nghệ ray tracing.