VGA Gigabyte GeForce RTX 3050 OC Low Profile 6G (GV-N3050OC-6GL)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: GV-N3050OC-6GL
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 2 (1.4a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Kích thước: 181 x 69 x 36 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RTX 3050 OC Low Profile 6G (GV-N3050OC-6GL)
VGA Gigabyte RTX 3050 OC Low Profile 6G là một sản phẩm mới ra mắt của hãng Gigabyte, dành cho những người dùng có nhu cầu chơi game hoặc làm đồ họa trên máy tính. Card màn hình RTX 3050 OC Low Profile 6G hỗ trợ công nghệ ray tracing, DLSS và NVIDIA Reflex, mang lại trải nghiệm chơi game tuyệt vời với độ phân giải cao và khung hình mượt mà.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 3050 OC LOW PROFILE 6G
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: GV-N3050OC-6GL
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 2 (1.4a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Kích thước: 181 x 69 x 36 mm
- Bộ đa xử lý phát trực tuyến NVIDIA Ampere
- Nhân RT thế hệ thứ 2
- Nhân Tensor thế hệ thứ 3
- Được cung cấp bởi GeForce RTX™ 3050
- Được tích hợp với 6GB GDDR6 Giao diện bộ nhớ 96 bit
- Thiết kế cấu hình thấp với chiều dài thẻ 181mm
- Hỗ trợ tối đa 4 màn hình
=> Xem thêm: VGA GIGABYTE
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 3050
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 3050 OC Low Profile 6G (GV-N3050OC-6GL)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 3050 OC Low Profile 6G |
| Model | GV-N3050OC-6GL |
| Nhân đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 |
| Băng thông | PCI Express 4.0 |
| OpenGL | OpenGL®4.6 |
| Dung lượng bộ nhớ | 6GB GDDR6 |
| Xung nhịp nhân | Chế độ OC :1477MHz |
| Chế độ mặc định : 1470 MHz (boost) | |
| Số nhân CUDA | 2304 |
| Tốc độ bộ nhớ | 14 Gbps |
| Giao tiếp bộ nhớ | 96-bit |
| Độ phân giải | Độ phân giải Kỹ thuật Số Tối đa 7680 x 4320 |
| 2 Cổng HDMI 2.1 | |
| 2 cổng Displayport 1.4a | |
| Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) | |
| Số màn hình hỗ trợ xuất tối đa | 4 |
| Phụ kiện | 1 x Hướng dẫn nhanh, Low Profile Bracket |
| Kích thước | 181 x 69 x 36 mm |
| PSU khuyến cáo | 300 W |
| Đầu nối nguồn | Không |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]














admin –
Card màn hình RTX 3050 OC Low Profile 6G hỗ trợ công nghệ ray tracing, DLSS và NVIDIA Reflex, mang lại trải nghiệm chơi game tuyệt vời với độ phân giải cao và khung hình mượt mà.