VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB (N3060GAMING OC-8GD)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 3060 GAMING OC
- Dung lượng: 8GB
- Băng thông: 128 bit
- Tốc độ bộ nhớ: GDDR6
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Cổng kết nối: 1x DisplayPort, 1x HDMI
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB (N3060GAMING OC-8GD) là card đồ họa hiệu năng cao mang lại hình ảnh tuyệt đẹp và lối chơi mượt mà cho game thủ. Card màn hình có kiến trúc NVIDIA Ampere mạnh mẽ, với 3584 lõi CUDA và bộ nhớ GDDR6 8GB. Cho dù bạn đang chơi các tựa game AAA mới nhất hay phát trực tuyến nội dung yêu thích của mình, VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng và hiệu quả.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE GEFORCE RTX 3060 GAMING OC 8GB (N3060GAMING OC-8GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 3060 GAMING OC
- Dung lượng: 8GB
- Băng thông: 128 bit
- Tốc độ bộ nhớ: GDDR6
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Cổng kết nối: 1x DisplayPort, 1x HDMI
- Bộ đa xử lý phát trực tuyến NVIDIA Ampere
- Nhân RT thế hệ thứ 2
- Nhân Tensor thế hệ thứ 3
- Được cung cấp bởi GeForce RTX™ 3060
- Được tích hợp với 8GB GDDR6
- Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X với quạt quay thay thế
- Làm mát màn hình
- Kích thước thẻ nhỏ gọn 200 mm
>> Tìm hiểu thêm VGA Gigabyte khác tại: https://songphuong.vn/gigabyte/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB (N3060GAMING OC-8GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Graphics Processing | GeForce RTX 3060 |
| Core Clock | 1807 MHz (Reference Card: 1777 MHz) |
| CUDA® Cores | 3584 |
| Memory Clock | 15000 MHz |
| Memory Size | 8 GB |
| Memory Type | GDDR6 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Memory Bandwidth (GB/sec) | 240 GB/s |
| Card Bus | PCI-E 4.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | |
| Card size | L=198 W=121 H=39 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | 12 Ultimate |
| OpenGL | 4,6 |
| Recommended PSU | 550W |
| Power Connectors | 8 pin*1 |
| Output | DisplayPort 1.4a *2 |
| HDMI 2.1 *2 | |
| SLI Support | N/A |
| Accessories | Quick guide |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]













admin –
VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB (N3060GAMING OC-8GD) là card đồ họa hiệu năng cao mang lại hình ảnh tuyệt đẹp và lối chơi mượt mà cho game thủ. Card màn hình có kiến trúc NVIDIA Ampere mạnh mẽ, với 3584 lõi CUDA và bộ nhớ GDDR6 8GB. Cho dù bạn đang chơi các tựa game AAA mới nhất hay phát trực tuyến nội dung yêu thích của mình, VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 GAMING OC 8GB đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng và hiệu quả.