VGA GIGABYTE AORUS GeForce RTX 3070 MASTER 8G (GV-N3070AORUS M-8GD)
Thông số sản phẩm
- NVIDIA Ampere Streaming Multiprocessors
- 2nd Generation RT Cores
- 3rd Generation Tensor Cores
- 6 cổng xuất hình
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX ™ 3070
- Bộ nhớ 8GB GDDR6 256-bit
- LCD Edge View
- RGB Fusion 2.0
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
GIỚI THIỆU VGA GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3070 MASTER 8G (GV-N3070AORUS M-8GD)
Card màn hình GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3070 MASTER 8G với bộ nhớ 8G và băng thông bộ nhớ 448 GB/giây có 5888 CUDA® Cores, lõi dò tia thế hệ thứ 2 và lõi tensor thế hệ thứ 3 hoạt động song song. Đó là giải pháp phù hợp nhất PC gaming, PC đồ họa dựng hình và phát triển công nghệ AI.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3070 MASTER 8G
- Bộ đa xử lý phát trực tuyến NVIDIA Ampere
- Lõi RT thế hệ 2 Lõi
- Tensor thế hệ thứ 3
- Được cung cấp bởi GeForce RTX™ 3070
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 256-bit GDDR6 8GB
- Làm mát TỐI ĐA MÀN HÌNH
- LCD Edge View
- RGB Fusion 2.0
- 6 đầu ra video
- Tấm lưng kim loại bảo vệ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT VGA GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3070 MASTER 8G
THIẾT KẾ
- Trong thứ nguyên AORUS, mọi thứ đều được xây dựng bằng kỹ thuật số. Ánh sáng và hoa văn được ánh xạ vào các sản phẩm với phong cách tự do, hiệu quả.
LÀM MÁT TỐI ĐA
- Hệ thống làm mát Max-Covered có các quạt xếp chồng lưỡi độc đáo 3x 100mm với thiết kế vuốt gió và quay luân phiên. Do đó, áp suất không khí có thể bao phủ hoàn toàn bộ tản nhiệt- Cooling .
LCD EDGE VIEW
- Màn hình LCD không chỉ hiển thị thông tin card đồ họa mà còn hiển thị nhiều văn bản, hình ảnh và ảnh GIF yêu thích khác nhau.
- Bạn cũng có thể điều chỉnh hiệu ứng ánh sáng thông qua phần mềm RGB FUSION 2.0.
RGB FUSION 2.0
- Với 16,7M tùy chọn màu có thể tùy chỉnh và nhiều hiệu ứng ánh sáng. Bạn có thể chọn hiệu ứng ánh sáng hoặc đồng bộ hóa với các thiết bị AORUS khác.
HIỆU SUẤT
- GeForce RTX ™ 3070 với bộ nhớ 8G và băng thông bộ nhớ 448 GB / s có 5888 lõi CUDA®, lõi dò tia thế hệ 2 và lõi tensor thế hệ 3 hoạt động song song.
- Đây là giải pháp phù hợp nhất cho những ai đang chơi game, dựng hình và phát triển công nghệ AI.
THIẾT KẾ PCB THÂN THIỆN
- Quy trình sản xuất hoàn toàn tự động đảm bảo chất lượng hàng đầu của bảng mạch. Và loại bỏ những chỗ lồi lõm của các đầu nối hàn được nhìn thấy trên bề mặt PCB thông thường.
- Thiết kế thân thiện này giúp tay bạn không bị cắt hoặc vô tình làm hỏng các thành phần khi chế tạo.
>> Tìm hiểu thêm VGA RTX 3070 khác tại: https://songphuong.vn/rtx-3070/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá VGA GIGABYTE AORUS GeForce RTX 3070 MASTER 8G (GV-N3070AORUS M-8GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Chipset | GeForce RTX™ 3070 |
| Core Clock | TBD |
| CUDA® Cores | 5888 |
| Memory Clock | 14000 MHz |
| Memory Size | 8 GB |
| Memory Type | GDDR6 |
| Memory Bus | 256 bit |
| Memory Bandwidth (GB/sec) | 448 GB/s |
| Card Bus | PCI-E 4.0 x 16 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=290 W=131 H=60 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | 12 Ultimate |
| OpenGL | 4.6 |
| Power requirement | 650W |
| Power Connectors | 8 pin*2 |
| Output | DisplayPort 1.4a *3 HDMI 2.1 *3 |
| SLI support | N/A |
| Accessories | 1. Quick guide 2. 4-year warranty registration 3. Metal sticker |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]































Huy –
Chất lượng thực sự với em card này