VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti EAGLE OC ICE 8G (GV-N506TEAGLEOC ICE-8GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: RTX 5060 Ti EAGLE OC ICE 8G
- Model: GV-N506TEAGLEOC ICE-8GD
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 215 x 122 x 40 mm
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE OC ICE 8G
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu Gigabyte, được thiết kế cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, mang lại trải nghiệm chơi game mạnh mẽ và hỗ trợ sáng tạo nội dung hiệu quả. Gigabyte 5060 Ti EAGLE OC ICE với kiến trúc NVIDIA Blackwell đảm bảo hiệu suất vượt trội, cho phép bạn tận hưởng các tựa game hiện đại hoặc thực hiện các dự án sáng tạo như thiết kế đồ họa mà không gặp trở ngại.
Gigabyte RTX 5060 Ti là lựa chọn lý tưởng để nâng cấp PC gaming. Với hiệu suất mạnh mẽ, tản nhiệt thông minh và thiết kế ấn tượng, sản phẩm này không chỉ đáp ứng nhu cầu hiện tại mà còn dẫn đầu trong những mục tiêu giải trí và sáng tạo của bạn.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 TI EAGLE OC ICE 8G
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX™ 5060 Ti
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 8GB GDDR7 128bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Cấu trúc gia cố
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti EAGLE OC ICE 8G (GV-N506TEAGLEOC ICE-8GD)
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE OC ICE 8G |
| Model | GV-N506TEAGLEOC ICE-8GD |
| Graphics Processing | GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Core Clock | 2722 MHz (Thẻ tham chiếu: 2572 MHz) |
| CUDA® Cores | TBD |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8 GB |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=215 W=122 H=40 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | API DirectX 12 |
| OpenGL | 4.6 |
| PSU được đề xuất | 650W |
| Đầu nối nguồn | 8 Chân*1 |
| Output | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |


















spweb4 –
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu Gigabyte, được thiết kế cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, mang lại trải nghiệm chơi game mạnh mẽ và hỗ trợ sáng tạo nội dung hiệu quả. Gigabyte 5060 Ti EAGLE OC ICE với kiến trúc NVIDIA Blackwell