VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti GAMING OC 8G (GV-N506TGAMING OC-8GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: RTX 5060 Ti GAMING OC 8G
- Model: GV-N506TGAMING OC-8GD
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 281 x 119 x 40 mm
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti GAMING OC 8G
Gigabyte RTX 5060 Ti GAMING là VGA – Card Màn Hình từ nhà Gigabyte, mang lại hiệu suất mạnh mẽ cho cả chơi game và sáng tạo nội dung, kết hợp vẻ ngoài dữ dội với công nghệ làm mát tiên tiến, khiến Gigabyte 5060 Ti GAMING trở thành đồng minh không thể lay chuyển trên chiến trường chơi game.
VGA RTX 5060 Ti GAMING OC mang lại bước tiến lớn về sức mạnh xử lý đồ họa và hiệu suất chơi game. Với 8GB bộ nhớ GDDR7 tốc độ cao, card cho phép xử lý các tựa game AAA ở độ phân giải cao, đồng thời hỗ trợ tốt cho công việc đồ họa, dựng phim và stream chuyên nghiệp.
Gigabyte 5060 Ti GAMING là một lựa chọn tầm trung/cận cao cấp dành cho các bộ PC có hiệu năng tốt trong cả gaming và làm việc sáng tạo. Phù hợp để Build các bộ PC Gaming hoặc PC Đồ họa với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5070, RTX 5070 Ti.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 TI GAMING OC 8G
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX™ 5060 Ti
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 8GB GDDR7 128bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Chiếu sáng RGB
- Dual BIOS (Hiệu suất/Im lặng)
- Cấu trúc gia cố
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti GAMING OC 8G (GV-N506TGAMING OC-8GD)
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 Ti GAMING OC 8G |
| Model | GV-N506TGAMING OC-8GD |
| Graphics Processing | GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Core Clock | 2722 MHz (Thẻ tham chiếu: 2572 MHz) |
| CUDA® Cores | TBD |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8 GB |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=281 W=119 H=40 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | API DirectX 12 |
| OpenGL | 4.6 |
| PSU được đề xuất | 650W |
| Đầu nối nguồn | 8 Chân*1 |
| Output | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |




-
Giảm 9%
SKU: 029264CPU AMD RYZEN 9 3900XT (3.8GHz boost 4.7GHz, 12 nhân 24 luồng, 64MB Cache, 105W) – Socket AM4
Giá gốc là: 13.900.000 đ.12.600.000 đGiá hiện tại là: 12.600.000 đ.CPU AMD RYZEN 9 3900XT (3.8GHz boost 4.7GHz, 12 nhân 24 luồng, 64MB Cache, 105W) – Socket AM4Giá bán 12.600.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Số nhân: 12
- Số luồng: 24
- Xung cơ bản: 3,8GHz
- Xung Max Boost: Lên đến 4.7GHz
- Tổng bộ nhớ đệm L1: 768KB
- Tổng bộ nhớ đệm L2: 6MB
- Tổng bộ nhớ đệm L3: 64MB
- Khả năng ép xung: Có
- CMOS: TSMC 7nm FinFET
- Socket: AM4
- Phiên bản PCI Express®: PCIe 4.0
- TDP / TDP mặc định: 105W
-
Giảm 7%
SKU: 089642Chuột Bluetooth Microsoft Camo Xanh Đen 8KX-00019
Giá gốc là: 749.000 đ.699.000 đGiá hiện tại là: 699.000 đ.Chuột Bluetooth Microsoft Camo Xanh Đen 8KX-00019Giá bán 699.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Microsoft
- Chuẩn giao tiếp: Bluetooth
- Wireless Bluetooth (4.0/ 4.1/ 4.2/ 5.0 )
- Sử dụng 1 pin AA
- Pin lên đến 12 tháng
-
Giảm 23%
SKU: 039228CPU AMD RYZEN 9 5900X (3.7GHz Max boost 4.8GHz, 12 nhân 24 luồng, 70MB Cache, 105W, Socket AM4)
Giá gốc là: 10.990.000 đ.8.490.000 đGiá hiện tại là: 8.490.000 đ.CPU AMD RYZEN 9 5900X (3.7GHz Max boost 4.8GHz, 12 nhân 24 luồng, 70MB Cache, 105W, Socket AM4)Giá bán 8.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất: AMD
- Socket: AMD AM4
- Số nhân/ Số luồng: 12/24
- Tốc độ cơ bản: 3.7GHz
- Tốc độ boost: 4.8GHz
- Dây chuyền công nghệ: 7nm
- PCI Express®: PCIe 4.0
- Điện áp tiêu thụ: 105W
-
Giảm 8%
SKU: 120445Phím cơ Quang học Fuhlen CYBER Led Rainbow
Giá gốc là: 860.000 đ.795.000 đGiá hiện tại là: 795.000 đ.Phím cơ Quang học Fuhlen CYBER Led RainbowGiá bán 795.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Fuhlen
- Model: CYBER Rainbow
- Layout: 100%
- Kêt nối: Có dây USB
- Keycap: PBT double-shot, mix color
- Switches: Quang học, hot swap
- Led: LED Rainbow, mạch ngược
- Tính năng anti-ghosting
-
Giảm 31%
SKU: 002517Bàn Phím Cơ Gamdias Hermes P1 (Led RGB, 104 Keys)
Giá gốc là: 1.290.000 đ.890.000 đGiá hiện tại là: 890.000 đ.Bàn Phím Cơ Gamdias Hermes P1 (Led RGB, 104 Keys)Giá bán 890.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất :Gamdias
- Model: Gamdias HERMES P1 RGB
- Chất liệu: Nhựa ABS, Nhôm
- Loại kết nối: Có dây
- Loại phím: Bàn phím cơ
- Độ dài dây:1.8 m
- Độ bền: 50 triệu lần bấm
- LED: RGB
- Số phím: 104
- Chủng loại: Phím cơ sử dụng Switch Gamdias
- Đi kèm:kê tay, có thể tháo rời
-
Giảm 6%
SKU: 126316CPU Intel Core Ultra 7 265 (Up to 5.3GHz, 20 nhân 20 luồng, 30Mb Cache, 182W, Intel® Graphics) – SK LGA 1851
Giá gốc là: 10.390.000 đ.9.790.000 đGiá hiện tại là: 9.790.000 đ.CPU Intel Core Ultra 7 265 (Up to 5.3GHz, 20 nhân 20 luồng, 30Mb Cache, 182W, Intel® Graphics) – SK LGA 1851Giá bán 9.790.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Sản phẩm: CPU Intel Core Ultra 7 265
- Thương hiệu: Intel
- Model: Core Ultra 7 265
- Socket: LGA 1851
- Số nhân/luồng: 20/20
- Xung nhịp: 5.3 GHz
- Bộ nhớ Cache L2: 36 Mb
- Bộ nhớ Cache L3: 30 MB
- Điện năng tiêu thụ (Max): 182W
- Dòng CPU: Arrow Lake's
- Box Chính hãng Intel
- NPU: Intel AI Boost




















spweb4 –
Gigabyte RTX 5060 Ti GAMING là VGA – Card Màn Hình từ nhà Gigabyte, mang lại hiệu suất mạnh mẽ cho cả chơi game và sáng tạo nội dung, kết hợp vẻ ngoài dữ dội với công nghệ làm mát tiên tiến, khiến Gigabyte 5060 Ti GAMING trở thành đồng minh không thể lay chuyển trên chiến trường chơi game.