VGA Gigabyte Radeon RX 7700 XT GAMING OC 12G ( GV-R77XTGAMING OC-12GD)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RX 7700 XT GAMING OC 12G
- Dung lượng: 12GB
- Băng thông: 192 bit
- Tốc độ bộ nhớ: GDDR6
- Nguồn yêu cầu: 700W
- Cổng kết nối: 2x DisplayPort, 2x HDMI
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RX 7700 XT GAMING OC 12G ( GV-R77XTGAMING OC-12GD) là card đồ họa mạnh mẽ mang lại hiệu năng cao và hình ảnh tuyệt đẹp cho cả game thủ cũng như chuyên gia. Thẻ cũng hỗ trợ các công nghệ dò tia, DLSS và VR, khiến thẻ trở nên lý tưởng cho trải nghiệm chơi game sống động và chân thực. VGA Gigabyte RX 7700 XT GAMING OC 12G có hệ thống làm mát ba quạt đảm bảo hiệu suất nhiệt tối ưu và độ ồn thấp. VGA Gigabyte RX 7700 XT GAMING OC 12G có mặt sau bằng kim loại và hiệu ứng ánh sáng RGB Fusion 2.0 giúp nâng cao tính thẩm mỹ và độ bền.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RX 7700 XT GAMING OC 12G ( GV-R77XTGAMING OC-12GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RX 7700 XT GAMING OC 12G
- Dung lượng: 12GB
- Băng thông: 192 bit
- Tốc độ bộ nhớ: GDDR6
- Nguồn yêu cầu: 700W
- Cổng kết nối: 2x DisplayPort, 2x HDMI
- Được hỗ trợ bởi Radeon™ RX 7700 XT
- Tích hợp với giao diện bộ nhớ 12GB GDDR6 192-bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Kết hợp RGB
- BIOS kép
- Tấm lưng kim loại bảo vệ
>> Tìm hiểu thêm VGA Gigabyte khác tại: https://songphuong.vn/gigabyte/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá VGA Gigabyte Radeon RX 7700 XT GAMING OC 12G ( GV-R77XTGAMING OC-12GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Graphics Processing | Radeon™ RX 7700 XT |
| Core Clock | Boost Clock* : up to 2599 MHz (Reference card: 2544 MHz) |
| Game Clock* : up to 2276 MHz (Reference card: 2171 MHz) | |
| Stream Processors | 3456 |
| Memory Clock | 18 Gbps |
| Memory Size | 12 GB |
| Memory Type | GDDR6 |
| Memory Bus | 192 bit |
| Card Bus | PCI-E 4.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=302 W=130 H=56 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | 12 Ultimate |
| OpenGL | 4,6 |
| Recommended PSU | 700W |
| Power Connectors | 8 Pin*2 |
| Output | DisplayPort 2.1 *2 |
| HDMI 2.1 *2 | |
| Accessories | Quick guide |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]














admin –
VGA Gigabyte RX 7700 XT GAMING OC 12G ( GV-R77XTGAMING OC-12GD) là card đồ họa mạnh mẽ mang lại hiệu năng cao và hình ảnh tuyệt đẹp cho cả game thủ cũng như chuyên gia.