VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V GDDR7
- VGA iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 5060 Ti Mini W OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128bit
- Tốc độ bộ nhớ: 448GB/s
- Kết nối: 3x DP2.1b; HDMI2.1b
- Nguồn yêu cầu: 600W
- Kích thước: 180 x 123 x 39.8mm
VGA iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V
VGA iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V là mẫu VGA- Card màn hình thế hệ mới thuộc dòng RTX 50 Series, được thiết kế dành riêng cho các hệ thống PC nhỏ gọn (SFF) nhưng vẫn đảm bảo hiệu năng mạnh mẽ. Sở hữu kiến trúc Blackwell tiên tiến, card mang đến khả năng xử lý đồ họa vượt trội, tối ưu cho cả gaming lẫn các tác vụ sáng tạo nội dung.
Điểm nổi bật của phiên bản MINI nằm ở thiết kế cực kỳ nhỏ gọn, giúp dễ dàng lắp đặt trong các case ITX hoặc build PC tối giản, nhưng vẫn được trang bị 16GB VRAM GDDR7 tốc độ cao, cho băng thông lớn và xử lý mượt mà các tựa game AAA, AI hay render nặng. iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V là mẫu card đồ họa cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng mạnh, thiết kế nhỏ gọn và tính thẩm mỹ cao, là lựa chọn dành cho các bộ PC Gaming nhỏ gọn, một workstation gọn gàng.
TỔNG QUAN VGA IGAME RTX 5060 TI MINI W OC 16GB-V
- VGA iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 5060 Ti Mini W OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128bit
- Tốc độ bộ nhớ: 448GB/s
- Kết nối: 3x DP2.1b; HDMI2.1b
- Nguồn yêu cầu: 600W
- Kích thước: 180 x 123 x 39.8mm
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT VGA IGAME RTX 5060 TI MINI W OC 16GB-V
Thiết kế Mini gọn gàng, tương thích linh hoạt
Sở hữu kích thước chỉ 180 x 123 x 39.8mm cùng thiết kế dual-slot, RTX 5060 Ti Mini W OC dễ dàng lắp đặt trong nhiều loại thùng máy khác nhau, đặc biệt phù hợp với các hệ thống SFF. Lớp vỏ trắng cao cấp mang lại cảm giác sạch sẽ, hiện đại, rất hợp với các build PC tone sáng hoặc phong cách tối giản.
Hiệu năng mạnh mẽ với kiến trúc RTX thế hệ mới
RTX 5060 Ti Mini W OC được trang bị 4608 CUDA Cores, xung nhịp Boost lên tới 2632MHz, kết hợp 16GB GDDR7 và băng thông 448GB/s, mang lại khả năng xử lý mượt mà từ gaming AAA, eSports cho đến đồ họa, dựng video hay livestream. Dung lượng VRAM lớn giúp card hoạt động ổn định ngay cả ở độ phân giải cao hoặc khi xử lý đa nhiệm nặng.
Tản nhiệt thông minh, vận hành êm ái
Hệ thống quạt làm mát hiệu quả kết hợp công nghệ Auto Stop giúp card hoạt động yên tĩnh khi tải nhẹ, đồng thời đảm bảo nhiệt độ ổn định khi chơi game hay làm việc nặng. Mức TDP 180W cùng đầu cấp nguồn 8-pin giúp card dễ dàng tương thích với nhiều cấu hình, nguồn đề xuất chỉ 600W.
=> Xem thêm: VGA Colorful
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V GDDR7
| Model | iGame GeForce RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V |
| Dòng chip | GeForce RTX 5060 Ti |
| Dòng sản phẩm | iGame Series |
| Số nhân CUDA | 4608 |
| Xung nhịp GPU | Base: 2407 MHz / Boost: 2632 MHz |
| Xung nhịp bộ nhớ | 28Gbps |
| Dung lượng bộ nhớ | 16GB |
| Băng thông bộ nhớ | 128-bit |
| Loại bộ nhớ | GDDR7 |
| Băng thông bộ nhớ | 448 GB/s |
| Đầu cấp nguồn | 8-pin |
| Công suất tiêu thụ (TDP) | 180W |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort 2.1b, 1 x HDMI 2.1b |
| Kiểu quạt | Quạt làm mát |
| Công nghệ dừng quạt tự động | Có |
| Nguồn đề xuất | 600W |
| Hỗ trợ DirectX / OpenGL | DirectX 12 Ultimate / OpenGL 4.6 |
| Công nghệ NVIDIA hỗ trợ | DLSS 4 / Reflex / Studio |
| Kích thước sản phẩm | 180 x 123 x 39.8 mm |
| Trọng lượng | 0.85 kg (trọng lượng tịnh) |
















spweb4 –
VGA iGame RTX 5060 Ti Mini W OC 16GB-V là mẫu VGA- Card màn hình thế hệ mới thuộc dòng RTX 50 Series, được thiết kế dành riêng cho các hệ thống PC nhỏ gọn (SFF) nhưng vẫn đảm bảo hiệu năng mạnh mẽ.