VGA Colorful iGame GeForce RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (1.4a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 336.9x144.5x60.1mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Colorful RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V (White)
RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V sở hữu thiết kế độc đáo với tản nhiệt nước. tích hợp, đèn LED RGB tùy biến và hiệu năng ấn tượng. Card màn hình Colorful RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V có thể chạy mượt mà các tựa game nặng nhất ở độ phân giải 4K với cài đặt chi tiết cao nhất.
RTX 4070 SUPER Vulcan là dòng vga dòng cao cấp, phù hợp để Build PC – Xây dựng cấu hình các Bộ máy PC Gaming, PC Đồ họa cao cấp.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 4070 SUPER VULCAN W OC-V
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (1.4a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 336.9×144.5×60.1mm
=> Xem thêm: VGA Colorful
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4070 Super
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Colorful RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V |
| Model | RTX 4070 SUPER Vulcan W OC-V |
| Nhân đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 SUPER |
| Băng thông | PCI Express 4.0 |
| OpenGL | OpenGL®4.6 |
| Dung lượng bộ nhớ | 12GB GDDR6X |
| Xung nhịp nhân | Chế độ OC : 2565 MHz (Xung Boost) |
| Chế độ mặc định : 2475 MHz (Xung Boost) | |
| Số nhân CUDA | 7168 |
| Tốc độ bộ nhớ | 21 Gbps |
| Giao tiếp bộ nhớ | 192-bit |
| Độ phân giải | Độ phân giải Kỹ thuật Số Tối đa 7680 x 4320 |
| Cổng kết nối | 1 cổng HDMI 2.1a |
| 3 cổng Displayport 1.4a | |
| Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) | |
| Số màn hình hỗ trợ xuất tối đa | 4 |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Kích thước | 313.5×118.8×50.5mm |
| PSU khuyến cáo | 650W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 16-pin |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]












admin –
RTX 4070 SUPER Vulcan là dòng vga dòng cao cấp, phù hợp để Build PC – Xây dựng cấu hình các Bộ máy PC Gaming, PC Đồ họa cao cấp.