VGA INNO3D GeForce GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB GDDR6
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB
- Dung lượng: 4GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 12Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 3.0 X16
- Kết nối: HDMI 2.0b, DisplayPort 1.4 x3
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Kích thước: 222mm x 113mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB lựa chọn tốt cho những người dùng cần một card đồ họa có khả năng chơi game ổn định và hỗ trợ đa màn hình. Với kiến trúc Turing, bộ nhớ GDDR6 4GB và khả năng kết nối linh hoạt, GTX 1650 Twin X2 OC phù hợp với nhu cầu gaming cơ bản và các công việc đồ họa khác. Ngoài ra, mức giá cạnh tranh và hiệu suất năng lượng thấp làm cho nó trở thành sự lựa chọn thông minh cho cả game thủ và người dùng chuyên nghiệp.
TỔNG QUAN VGA INNO3D GTX 1650 TWIN X2 OC V3 4GB
- VGA INNO3D GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB
- Dung lượng: 4GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 12Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 3.0 X16
- Kết nối: HDMI 2.0b, DisplayPort 1.4 x3
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Kích thước: 222mm x 113mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: GTX 1650
Đánh giá VGA INNO3D GeForce GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB GDDR6
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB |
| Mã sản phẩm | GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB |
| Part no. | N16502-04D6X-171330N |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA GPU ENGINE | |
| Lõi CUDA | 896 |
| Xung nhịp tăng cường (MHz) | 1635MHz |
| Đồng hồ cơ sở (MHz) | 1485MHz |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHIỆT VÀ CÔNG SUẤT | |
| Yêu cầu công suất hệ thống tối thiểu (W) | 300W |
| Đầu nối nguồn bổ sung | 8 chân |
| THÔNG SỐ BỘ NHỚ | |
| Đồng hồ ghi nhớ | 12Gbps |
| Cấu hình bộ nhớ chuẩn | 4GB |
| Giao diện bộ nhớ | GDDR6 |
| Chiều rộng giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB/giây) | 192 |
| HỖ TRỢ TÍNH NĂNG | |
| Kiến trúc NVIDIA | Turing |
| Turing | Microsoft DirectX |
| Microsoft DirectX | 12 Tối thượng |
| Trải nghiệm NVIDIA GeForce | Có |
| NVIDIA Ansel | Có |
| NVIDIA FreeStyle | Có |
| Hỗ trợ xe buýt | PCI-E 3.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Có |
| Chứng nhận hệ điều hành | Windows 10, Linux, FreeBSDx86 |
| Điểm nổi bật của NVIDIA | Có |
| NVIDIA G-SYNC™-Sẵn sàng | Có |
| Trình điều khiển sẵn sàng cho trò chơi | Có |
| Trình điều khiển NVIDIA Studio | Có |
| Tăng cường GPU NVIDIA™ | Có |
| API Vulkan | Có |
| OpenGL | 4.6 |
| Bộ mã hóa NVIDIA | Volta |
| Volta | Bộ giải mã NVIDIA |
| Bộ giải mã NVIDIA | Volta |
| PHỤ KIỆN | |
| Hướng dẫn cài đặt | Có |
| Hướng dẫn sử dụng điện | Có |
| KÍCH THƯỚC CARD ĐỒ HỌA | |
| Chiều dài | 220mm |
| Chiều cao | 113mm |
| Chiều rộng | 2 khe cắm |
| HỖ TRỢ HIỂN THỊ | |
| Nhiều màn hình | Có |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| HDCP | 2.2 |
| Đầu nối màn hình tiêu chuẩn | HDMI 2.0b, DisplayPort 1.4 x3 |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 122138VGA INNO3D GeForce GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB GDDR6
Liên hệVGA INNO3D GeForce GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB GDDR6Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: INNO3D
- Model: GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB
- Dung lượng: 4GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 12Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 3.0 X16
- Kết nối: HDMI 2.0b, DisplayPort 1.4 x3
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Kích thước: 222mm x 113mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86










admin –
VGA INNO3D GTX 1650 Twin X2 OC V3 4GB lựa chọn tốt cho những người dùng cần một card đồ họa có khả năng chơi game ổn định và hỗ trợ đa màn hình. Với kiến trúc Turing, bộ nhớ GDDR6 4GB và khả năng kết nối linh hoạt, GTX 1650 Twin X2 OC phù hợp với nhu cầu gaming cơ bản và các công việc đồ họa khác. Ngoài ra, mức giá cạnh tranh và hiệu suất năng lượng thấp làm cho nó trở thành sự lựa chọn thông minh cho cả game thủ và người dùng chuyên nghiệp.