VGA INNO3D GeForce RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC WHITE
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 16GB Twin X2 OC White
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
VGA INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC WHITE
INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 là một VGA – Card Màn Hình mạnh mẽ nhỏ gọn được thiết kế riêng cho những người đam mê không gian, với thiết kế khe cắm kép đẹp mắt, phù hợp hoàn hảo với các cấu hình có kích thước nhỏ hơn. VGA INNO3D RTX 5060 Ti TWIN X2 không chỉ vượt trội về hiệu suất; mà còn quyến rũ với tính thẩm mỹ màu trắng đương đại.
VGA RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC White có 4.608 lõi CUDA, bộ nhớ GDDR7 16GB với giao diện 128 bit và xung nhịp tăng lên đến 2.602MHz ở trạng thái ép xung. Kết hợp khả năng AI thế hệ tiếp theo với sức mạnh chơi game vô song, card đồ họa này định nghĩa lại sự cân bằng giữa phong cách, kích thước và sức mạnh thô. Phù hợp để Build các bộ PC Gaming hoặc PC Đồ họa với phong cách hiện đại và sáng tạo.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC WHITE
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 16GB Twin X2 OC White
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC WHITE
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC WHITE |
| Model Name | RTX 5060 Ti TWIN X2 OC WHITE |
| CUDA Cores | 4608 |
| Boost Clock (MHz) | 2602 |
| Base Clock (MHz) | 2325 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 16GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b |
| Digital Max Resolution 4K at 480Hz or 8K at 165Hz with DSC | |
| HDCP Support | 2.3 |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 650W |
| Card Dimension (mm) | 250 x 116 x 41 mm |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |




-
Giảm 14%
SKU: 030248Tản nhiệt khí Noctua NH-L9A-AM4
Giá gốc là: 1.380.000 đ.1.180.000 đGiá hiện tại là: 1.180.000 đ.Tản nhiệt khí Noctua NH-L9A-AM4Giá bán 1.180.000 đBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Tản nhiệt nhôm nguyên khối, kèm 2 ống đồng giúp nhiệt độ được tỏa ra đều và nhanh hơn.
- Khối nhôm cao 37 mm, rộng 92mm, dài 114mm khi gắn kèm quạt.
- Nặng 465gram. Sử dụng 1 quạt 9.2cm có thể điều chỉnh được tốc độ từ 300 đến 2500 vòng 1 phút. Độ ồn 19,9 dB(A), lưu lượng gió tối đa 57,5 m³/h, tuổi thọ quạt trên 150,000 giờ.
- Thiết kế nhỏ gọn phù hợp các dòng máy từ Mini ITX trở lên. Không cấn ram và VGA. Chỉ dùng cho AMD socket AM4.











spweb4 –
INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 là một VGA – Card Màn Hình mạnh mẽ nhỏ gọn được thiết kế riêng cho những người đam mê không gian, với thiết kế khe cắm kép đẹp mắt, phù hợp hoàn hảo với các cấu hình có kích thước nhỏ hơn. VGA INNO3D RTX 5060 Ti TWIN X2 không chỉ vượt trội về hiệu suất; mà còn quyến rũ với tính thẩm mỹ màu trắng đương đại.