Case Xigmatek BLAST M No Fan – EN46179 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực,Đen)
- Case Xigmatek BLAST M
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 435 x 218 x 415 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 2 / 3.5"" x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 170mm
- Hỗ trợ VGA 425mm
Case Xigmatek BLAST M – EN46179 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực,Đen)
Case Xigmatek BLAST M là vỏ case máy tính với thiết kế 2 mặt kính hiện đại dạng bể cá, cho phép người dùng chiêm ngưỡng toàn bộ các linh kiện bên trong một cách dễ dàng và ấn tượng. Không chỉ nổi bật về thẩm mỹ, BLAST M còn được thiết kế với luồng không khí và khả năng thông gió vượt trội, đảm bảo khả năng làm mát hiệu quả cho hệ thống của bạn. Case Xigmatek này hỗ trợ các loại bo mạch chủ lên đến M-ATX, là lựa chọn lý tưởng để Build PC nhỏ gọn nhưng vẫn mạnh mẽ và đẹp mắt, tối ưu không gian mà không hy sinh hiệu suất.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK BLAST M
- Case Xigmatek BLAST M
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 435 x 218 x 415 mm
- Hỗ trợ: 2.5 “” x 2 / 3.5″” x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 170mm
- Hỗ trợ VGA 425mm
>> Xem thêm: Case Xigmatek
>> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case Xigmatek BLAST M No Fan – EN46179 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực,Đen)
| Tên sản phẩm | Blast M |
| Thương hiệu | Xigmatek |
| Kích thước | 435 x 218 x 415 mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Chất liệu | Thép |
| Hỗ trợ mainboard | Micro ATX (hỗ trợ back plug), Mini ITX |
| Khay ổ đĩa | – HDD Cage (Trên): 1 x 2.5″ hoặc 1 x 3.5″
– HDD Cage (Dưới): 1 x 3.5″ |
| Khe mở rộng | 5 khe tiêu chuẩn |
| Hỗ trợ tản nhiệt CPU | 170mm |
| Hỗ trợ GPU (VGA) | – 285mm (gắn fan MB Panel)
– 425mm (không gắn fan MB Panel) |
| Hỗ trợ PSU | Chuẩn PS2, ATX PSU, chiều dài tối đa 220mm |
| Fan hỗ trợ | – Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm
– MB Panel: 2 x 120mm – PSU Shroud: 2 x 120mm – Bottom: 1 x 120mm (không gắn SSD/HDD) – Rear: 1 x 120mm |
| Hỗ trợ radiator | – Top: 360mm (RAM ≤ 45mm)
– MB Panel: 240mm – Rear: 120mm |
| Cổng kết nối I/O | USB 3.0 x1, USB 2.0 x2, HD Audio |




-
SKU: 136380SSD HP S750 2TB 2.5 inch Sata III – 1R9T8AA (Read/Write 560/520 MB/s, 3D Nand, 1300 TBW)
Liên hệSSD HP S750 2TB 2.5 inch Sata III – 1R9T8AA (Read/Write 560/520 MB/s, 3D Nand, 1300 TBW)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- SSD HP S750 2TB 2.5 inch Sata 3
- Thương hiệu: HP
- Model: HP S750
- Giao diện: SATA 3 2.5 inch
- Dung lượng: 2TB
- Read/Write: 560/520MB/s
- TBW: 1300 TBW
-
Giảm 18%
SKU: 137830Chuột Machenike L8 Pro Tri-Mode (White/Black, Wireless, 26000 DPI, RGB, Kèm Dock Sạc)
Giá gốc là: 1.690.000 đ.1.390.000 đGiá hiện tại là: 1.390.000 đ.Chuột Machenike L8 Pro Tri-Mode (White/Black, Wireless, 26000 DPI, RGB, Kèm Dock Sạc)Giá bán 1.390.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Chuột Machenike L8 Pro Tri-Mode Wireless
- Thương Hiệu: Machenike
- Phương thức kết nối: Wired (Support 8K)/ 2.4GHz Wireless (Support 2K)/ Bluetooth 5.1
- Màu sắc: White
- Cảm biến: PAW 3395
- DPI: 26000
- Kèm theo Dock sạc













spweb4 –
Case Xigmatek này hỗ trợ các loại bo mạch chủ lên đến M-ATX, là lựa chọn lý tưởng để Build PC nhỏ gọn nhưng vẫn mạnh mẽ và đẹp mắt, tối ưu không gian mà không hy sinh hiệu suất.