Case XIGMATEK NYX (No Fan) (EN43040)
- Thương hiệu: Xigmatek
- Kích thước: 398 x 195 x 326 mm
- Hỗ trợ: 2.5″ *1 / 3.5″ *2
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, Mini ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x1 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 160mm
- Hỗ trợ VGA 280mm
Giới thiệu Case XIGMATEK NYX (No Fan) (EN43040)
XIGMATEK là một thương hiệu nổi tiếng chuyên về linh kiện PC. Hãng hiện có 3 sản phẩm chủ đạo là tản nhiệt, thùng máy và nguồn.
Sản phẩm của XIGMATEK thường thiết kế theo xu hướng truyền thống. Có pha chút cách điệu hiện đại chứ không hề màu mè. Vì thế không gây cho người dùng cảm giác mau chán.
Mới đây, một sản phẩm mới đến từ thương hiệu XIGMATEK này tại Việt Nam đã về tay Song Phương. Đó chính là Case XIGMATEK NYX (No Fan) (EN43040). Cùng chúng tôi tìm hiểu về sản phẩm này nhé!
Đặc điểm sản phẩm
Khung Xigmatek của NYX có thể hỗ trợ hai loại Bo mạch chủ là Micro-ATX và Mini-ITX. đIi kèm với các tấm kính cường lực phía trước và bên trái để hiển thị mọi thành phần một cách hoàn hảo. Giải phóng mặt bằng cho bộ làm mát CPU 160mm, giải phóng GPU 280 mm và có thể bộ tản nhiệt làm mát bằng chất lỏng tương thích 120 mm ở phía sau. Tấm vải liệm PSU được thiết kế để quản lý cáp dễ dàng với màn hình gọn gàng.
Bảo hành
Song Phương tự hào là đơn vị chuyên cung cấp các sản phẩm XIGMATEK chất lượng và chính hãng. Bán hàng đi kèm dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp. Với sản phẩm đến từ thương hiệu nổi tiếng này. Bạn sẽ được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất. Đem lại cảm giác an tâm khi sử dụng sản phẩm dịch vụ tại hệ thống!
Đánh giá Case XIGMATEK NYX (No Fan) (EN43040)
| Hãng sản xuất | Xigmatek |
| Model | NYX (EN43040) |
| Màu sắc | Đen |
| Hỗ trợ mainboard | Micro-ATX, Mini ITX |
| Khay lắp ổ cứng 3.5’’ | 2 |
| Khay lắp ổ cứng 2.5’’ | 2 |
| Cổng giao tiếp (I/O) | 1* USB 3.0 / 2* USB 2.0 / 1* HD Audio / 1* Power / 1* Reset |
| Hệ thống làm mát hỗ trợ | Quạt phía trước: 3x 120mm (tùy chọn) |
| Quạt phía sau: 1x 120mm (tùy chọn) | |
| Quạt phía trên: 1x 120mm (tùy chọn) | |
| Chuẩn nguồn | ATX |
| Khả năng tương thích | Chiều dài VGA tối đa: 280mm |
| Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa: 160mm | |
| Chất liệu | Mặt trước: kính cường lực |
| Mặt trên: lưới nam châm chống bụi | |
| Mặt hông: kính cường lực | |
| Khung chịu lực: thép SECC, sơn đen chống tĩnh điện | |
| Phụ kiện đi kèm | Ốc vít |
| Kích thước (rộng x cao x dài) | 398 x 195 x 326 mm |




-
Giảm 25%
SKU: 051706NGUỒN ASUS TUF GAMING 550W Bronze
Giá gốc là: 1.850.000 đ.1.390.000 đGiá hiện tại là: 1.390.000 đ.NGUỒN ASUS TUF GAMING 550W BronzeGiá bán 1.390.000 đBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Một lớp phủ PCB bảo vệ chống lại độ ẩm, bụi và nhiệt độ khắc nghiệt
- Chứng nhận 80 Plus Bronze
- Thiết kế quạt công nghệ hướng trục có trung tâm quạt nhỏ
- Công nghệ 0dB tận hưởng khoảng lặng tương đối
- Các dây cáp có tay cầm
- Đầu nối CPU 8 chân 80cm (EPS 12V)
-
Giảm 9%
SKU: 114539Tản nhiệt nước Segotep BEICED II 360 ARGB Black
Giá gốc là: 2.717.000 đ.2.470.000 đGiá hiện tại là: 2.470.000 đ.Tản nhiệt nước Segotep BEICED II 360 ARGB BlackGiá bán 2.470.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Segotep
- Model: Beiced II 360 ARGB Black
- Hỗ trợ socket: Intel LGA 1700/2066/2011/1200/1151/1150/1155/1156/AMD AM4/AM5
- Điện áp: 12VDC
- TDP: 280W
- Kích thước Rad: 394*120*27mm
- Chất liệu Rad: Aluminum
- Kích thước Fan: 120*120*25 mm
- Tốc độ fan: 800-1900±10% RPM | CFM: 54.53 CFM (MAX) | Độ ồn: 29.79 dB(A)
- Kích thước pump: 67*49.5 mm
- Tốc độ pump: 2800±10% RPM |Tuổi thọ trung bình: 40000 Giờ |Độ ồn: <30 dB(A)
- Cổng kết nối: 4Pin PWM / 5V 3Pin ARGB (tặng kèm 1 bộ controler)














Thái –
Sản phẩm chất lượng tốt