Case Xigmatek TRIPLE X – EN44245
- Kích thước: 336 x 210 x 465 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 4 / 3.5"" x 2
- Khe mở rộng: 7 slots
- Hỗ trợ Mainboard: ATX, Micro-ATX, ITX
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 170mm
- Hỗ trợ VGA 320mm
Giới thiệu Case Xigmatek TRIPLE X – EN44245
Thiết kế ấn tượng
EN44245 sở hữu thiết kế cực kỳ tinh tế và ấn tượng. Chắc chắn sẽ là lựa chọn hấp dẫn cho các góc máy độc đáo và đẹp mắt, phù hợp với những người thích thiết kế phong cách, nổi bật. Chất lượng hoàn thiện cao và chắc chắn. Ngoài ra, Case còn hỗ trợ Fan Led giúp làm nổi bật lên góc Gaming của bạn. Thiết kế mặt kính trong suốt, bạn có thể khoe trọn bộ PC của bạn.
Hỗ trợ các bo mạch chủ
Case Xigmatek TRIPLE X – EN44245 được trang bị các bo mạch chủ như ATX, Micro-ATX, ITX đều được hỗ trợ bên trong với khe mở rộng lên đến 4 slots giúp bạn dễ dàng cắm thêm các thanh Ram, hay card đồ họa,… ngoài ra còn hỗ trợ CPU Cooler 160 mm, VGA 320 mm và các cổng kết nối USB3.0 x 1 ,USB2.0 x 2 , Audio in/out x 1 (HD Audio) giúp cho việc kết nối và build PC trở lên thuận tiện. Nếu bạn có nhu cầu nâng cấp hệ thống máy tính của mình trong tương lai. Thì đây chính là sự lựa chọn tuyệt vời dành cho bạn.
Hệ thống làm mát được tối ưu
Với chiếc Case Xigmatek TRIPLE X – EN44245 sẽ giúp cho bạn sắp xếp các linh kiện gọn gàng hơn. Bảo vệ các linh kiện hoạt động ổn định, lâu bền. Với thiết kế nội thất gọn gàng giúp bạn tối ưu hóa được các không gian bên trong, có thể tích hợp các hệ thống làm mát với hệ thống làm mát. Trước: 120mm x 3 (tuỳ chọn) Sau: 120mm fan x 1 (tùy chọn) Nóc: 120/ 140mm fan x 2 (tùy chọn) giúp máy tính của bạn tản nhiệt tốt hơn.
Ngoài ra, bạn cũng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Case Xigmatek khác: tại đây
Đừng quên tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương hoặc Hotline: 1900585810 nhé!
Đánh giá Case Xigmatek TRIPLE X – EN44245
| Sản phẩm | Vỏ máy tính |
| Hãng sản xuất | Xigmatek |
| Model | TRIPLE X |
| Loại case | Mid Tower |
| Hỗ trợ Mainboard | ATX, Micro-ATX, ITX |
| Kích thước | 336 x 210 x 465 mm |
| Khay ổ | 2.5 ” x 4 / 3.5″ x 2 |
| Làm mát | Trước: 120mm x 3 (tuỳ chọn) |
| Sau: 120mm fan x 1 (tùy chọn) | |
| Nóc: 120/ 140mm fan x 2 (tùy chọn) | |
| Chất liệu | SECC phủ đen, Plastic ABS, Nhựa trong suốt |
| Cổng giao tiếp | USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio) |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm khác | Hỗ trợ tản nhiệt CPU 170mm |
| Hỗ trợ VGA 320mm | |
| 2 MẶT KÍNH CƯỜNG LỰC (TRƯỚC & HÔNG TRÁI) | |
| LED RGB: LOGO & MẶT TRƯỚC |




-
Giảm 52%
SKU: 051356Case Segotep Reynor Tower T3
Giá gốc là: 1.990.000 đ.950.000 đGiá hiện tại là: 950.000 đ.Case Segotep Reynor Tower T3Giá bán 950.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thiết kế mới: 2 mặt kính cường lực 4mm, khung vỏ nhôm dày 3mm
- Hệ thống đèn led RGB đổi màu qua controler điều khiển tích hợp sẵn
- Hệ thống làm mát : tối đa 6 quạt 12cm (Case chưa kèm theo quạt làm mát)
Chương trình khuyến mãiTham khảo thêm các SP KM:TẠI ĐÂY
-
Giảm 23%
SKU: 140077Camera IP Dome TP-Link VIGI C220I 2MP
Giá gốc là: 853.000 đ.656.000 đGiá hiện tại là: 656.000 đ.Camera IP Dome TP-Link VIGI C220I 2MPGiá bán 656.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương Hiệu: TP-Link
- Model: VIGI C220I
- Camera TP-Link VIGI C220I
- 2MP Độ Phân Giải Cao Full-HD và Tầm Nhìn Ban Đêm IR
- Phân Loại Người & Phương Tiện
- Phát Hiện Thông Minh
- Công Nghệ Tăng Cường Video Thông Minh
- Microphone Tích Hợp
- Chống Nước IP67 và Chống Vandal IK10
- Công Nghệ Nén H.265+
- Ống kính 2,8/4 mm























Thái –
Sản phẩm chất lượng tốt