Chuột ASUS ROG Harpe Ace Aim Lab Edition (90MP02W0-BMUA10)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: ASUS
- Model: 90MP02W0-BMUA10
- Phương thức kết nối: USB 2.0, Bluetooth 5.1, RF 2.4GHz
- Kích thước: 123 mm x 68 mm x 44 mm
- Màu sắc: Trắng
- Cảm biến: Cảm biến ROG AimPoint
- Sử dụng Switches: ROG Micro
- DPI: 36000 DPI
- Tần số: 1000Hz
- Tốc độ cực đại: 650 IPS
- Gia tốc cực đại: 50 G
- Thời lượng pin: Lên đến 90 tiếng
Giá bán:
3.180.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Chuột ASUS ROG Harpe Ace Aim Lab Edition (90MP02W0-BMUA10)
Chuột ROG Harpe Ace Aim Lab Edition là chiếc chuột gaming siêu nhẹ, được ASUS hợp tác cùng Aim Lab để mang đến một thiết bị tối ưu hóa cho các game thủ FPS. ASUS ROG Rarpe Ace Aim Lab Edition với trọng lượng cực nhẹ, cảm biến siêu chính xác và thiết kế công thái học, đây là vũ khí tối thượng giúp bạn nâng tầm kỹ năng.
ROG Rarpe Ace Aim Lab Edition với cảm biến quang học ROG AimPoint cho độ chính xác tuyệt đối ổn định ngay cả ở tốc độ cao. Kết hợp cùng bàn phím Gaming mang đến trải nghiệm chơi game hoàn hảo, giúp bạn tối ưu kỹ năng và giành lợi thế trong mọi trận đấu.
TỔNG QUAN CHUỘT ASUS ROG HARPE ACE AIM LAB EDITION
- Thương hiệu: ASUS
- Model: 90MP02W0-BMUA10
- Phương thức kết nối: USB 2.0, Bluetooth 5.1, RF 2.4GHz
- Kích thước: 123 mm x 68 mm x 44 mm
- Màu sắc: Trắng
- Cảm biến: Cảm biến ROG AimPoint
- Sử dụng Switches: ROG Micro
- DPI: 36000 DPI
- Tần số: 1000Hz
- Tốc độ cực đại: 650 IPS
- Gia tốc cực đại: 50 G
- Thời lượng pin: Lên đến 90 tiếng
>>Xem thêm: Chuột Asus
>>Xem thêm: Chuột Gaming
Đánh giá Chuột ASUS ROG Harpe Ace Aim Lab Edition (90MP02W0-BMUA10)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu: | ASUS |
| Sẩn Phẩm: | Chuột ASUS ROG HARPE ACE AIM LAB EDITION |
| Model: | 90MP02W0-BMUA10 |
| Khả năng kết nối: | USB 2.0 (TypeC sang TypeA); Bluetooth 5.1; RF 2.4GHz |
| Cảm biến: | Cảm biến ROG AimPoint |
| Độ phân giải: | 36000DPI |
| Tốc độ cực đại: | 650 IPS |
| Gia tốc cực đại: | 50 G |
| Tần suất gửi tín hiệu: | 1000 Hz |
| Loại switch Trái/Phải: | Switch cơ ROG 70M |
| Nút: | 5 |
| AURA Sync: | Có |
| Hình dạng: | Thuận hai tay |
| Thời lượng pin | 90 giờ không bật đèn led; 79 giờ khi để đèn led mặc định |
| Kiểu Pin: | Pin Li-Ion |
| Kiểu chuột | Kiểu cầm chuột Palm grip; Cách cầm chuột Claw grip; Kiểu cầm bằng đầu ngón tay |
| Kiểu game | FPS,Moba |
| Cáp | Dây ROG Paracord (dây dù) |
| OS: | Windows® 10; Windows® 11 |
| Phần mềm: | Armoury Crate |
| Kích thước: | 127.5(L)x63.7(w)x39.6(H) mm |
| Trọng lượng: | 54g (không có cáp và USB dongle) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nội dung: | 1 x Chuột chơi game ROG Harpe Ace Aim Lab Edition; 1 x USB Dongle; 1 x USB Dongle Extender; 1 x Vòng đeo tay ROG; 1 x Hướng dẫn sử dụng; 1 x Sổ bảo hành; 1 x ROG x Aim Lab Sticker; 3 x Feet chuột; 1 x Thiệp cảm ơn; 1 x Bộ tape chuột (sử dụng 1 lần) |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]













admin –
Chuột ROG Harpe Ace Aim Lab Edition là chiếc chuột gaming siêu nhẹ, được ASUS hợp tác cùng Aim Lab để mang đến một thiết bị tối ưu hóa cho các game thủ FPS. ASUS ROG Rarpe Ace Aim Lab Edition với trọng lượng cực nhẹ, cảm biến siêu chính xác và thiết kế công thái học, đây là vũ khí tối thượng giúp bạn nâng tầm kỹ năng.