Chuột Gaming Motospeed V70 RGB ( 6400 DPI, Ergonomic )
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Motospeed
- Sản phẩm: Chuột Gaming Motospeed V70 RGB
- Cảm biến ZEUS 6400
- Nút bấm huano độ bền 20 triệu lần
- Dây tín hiệu bọc dù mềm độ dài 1.5m, chống nhiễu, đầu cắm USB mạ vàng
- LED RGB 16,8 triệu màu
- Chân đế Teflon bản lớn
- Độ nhạy:400/800/1600/2400/3200/4000/5000/6400DPI
- Kích thước: Size:123X66x39mm
- USB Refresh rate : 125-1000 HZ
- Frame rate : 6400 FPS
- Maximum Tracking speed : 1000ips
- Maximum Acceleration : 20g
- Khả năng lập trình macro theo sở thích Gamers PUBG- LOL - GTA V - BF5 qua APP
Giá niêm yết:
689.000 đ
Giá khuyến mãi:
390.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Chuột Gaming Motospeed V70 RGB lựa chọn tuyệt vời cho game thủ cần độ chính xác cao và độ bền lâu dài. Với cảm biến Pixart 3325 NEW và nút bấm Huano có độ bền lên đến 20 triệu lần nhấn, người dùng có thể tin tưởng vào khả năng phản hồi nhanh và chính xác của sản phẩm. Dây tín hiệu bọc dù mềm, đầu cắm USB mạ vàng, cùng chân đế Teflon bản lớn, đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà và ổn định. Đèn LED RGB với 16,8 triệu màu có thể thay đổi theo DPI, mang lại vẻ ngoài đẹp mắt và cá tính cho setup của bạn.
TỔNG QUAN CHUỘT GAMING MOTOSPEED V70 RGB
- Thương hiệu: Motospeed
- Sản phẩm: Chuột Gaming Motospeed V70 RGB
- Cảm biến ZEUS 6400
- Nút bấm huano độ bền 20 triệu lần
- Dây tín hiệu bọc dù mềm độ dài 1.5m, chống nhiễu, đầu cắm USB mạ vàng
- LED RGB 16,8 triệu màu
- Chân đế Teflon bản lớn
- Độ nhạy:400/800/1600/2400/3200/4000/5000/6400DPI
- Kích thước: Size:123X66x39mm
- USB Refresh rate : 125-1000 HZ
- Frame rate : 6400 FPS
- Maximum Tracking speed : 1000ips
- Maximum Acceleration : 20g
- Khả năng lập trình macro theo sở thích Gamers PUBG- LOL – GTA V – BF5 qua APP
=> Xem thêm sản phẩm: Chuột máy tính
=> Xem thêm sản phẩm: Phụ kiện Gaming gear
Đánh giá Chuột Gaming Motospeed V70 RGB ( 6400 DPI, Ergonomic )
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Loại sản phẩm | Mouse – Chuột |
| Thương hiệu | Motospeed |
| Sản phẩm | V70 RGB Black |
| Têm sản phẩm | Chuột Gaming Motospeed V70 RGB Black |
| Màu sắc | Đen |
| Cảm biến | ZEUS 6400 |
| Nút bấm | huano độ bền 20 triệu lần |
| Dây tín hiệu | bọc dù mềm độ dài 1.5m, chống nhiễu, đầu cắm USB mạ vàng |
| LED | RGB 16,8 triệu màu |
| Chân đế | Teflon bản lớn |
| Độ nhạy | 400/800/1600/2400/3200/4000/5000/6400DPI |
| Kích thước | Size:123X66x39mm |
| USB Refresh rate | 125-1000 HZ |
| Frame rate | 6400 FPS |
| Maximum Tracking speed | 1000ips |
| Maximum Acceleration | 20g |
| Khả năng lập trình macro theo sở thích | Gamers PUBG- LOL – GTA V – BF5 qua APP |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]













admin –
Chuột Gaming Motospeed V70 RGB lựa chọn tuyệt vời cho game thủ cần độ chính xác cao và độ bền lâu dài. Với cảm biến Pixart 3325 NEW và nút bấm Huano có độ bền lên đến 20 triệu lần nhấn, người dùng có thể tin tưởng vào khả năng phản hồi nhanh và chính xác của sản phẩm. Dây tín hiệu bọc dù mềm, đầu cắm USB mạ vàng, cùng chân đế Teflon bản lớn, đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà và ổn định. Đèn LED RGB với 16,8 triệu màu có thể thay đổi theo DPI, mang lại vẻ ngoài đẹp mắt và cá tính cho setup của bạn.