SKU: 142884
Bảo hành: 24 tháng
Thông số sản phẩm
  • Thương hiệu: Acer
  • Model: Acer Predator Helios PHN16S-71-95MS
  • CPU: Intel Core Ultra 9 275HX
  • RAM: 64GB (2x32GB) DDR5 6400MHz (nâng cấp tối đa 96GB)
  • Ổ cứng: 2TB (2x1TB) PCIe NVMe SSD
  • VGA: NVIDIA GeForce RTX 5070Ti 12GB GDDR7
  • Màn hình: 16" WQXGA 2K+ (2560 x 1600) OLED 240Hz - DCI-P3 100% - 500 nits
  • Trọng lượng: 2.3kg
  • Màu sắc: Đen
  • OS: Windows 11 Home Single Language
Giá bán: 70.690.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 02633 999979
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Acer Predator Helios PHN16S-71-95MSlaptop hiệu năng đỉnh cao khi được trang bị hệ thống tản nhiệt độc quyền độc quyền gồm 2 quạt công nghệ cánh quạt kim loại 3D AeroBlade thế hệ 5 và hiệu ứng làm mát vượt trội đến từ lớp keo kim loại lỏng. Với khung máy mỏng bất ngờ dưới 19.9mm, thiết kế thanh lịch của Laptop Acer PHN16S-71-95MS được chế tạo dành riêng cho thế hệ năng động – game thủ, chuyên gia và những người làm việc đa nhiệm, những người phát triển để thích ứng trong một thế giới nhịp độ nhanh và không ngừng nghỉ.
Laptop Acer Predator Helios PHN16S-71-95MS
TỔNG QUAN LAPTOP ACER PREDATOR HELIOS PHN16S-71-94T0
  • Thương hiệu: Acer
  • Trọng lượng: 2.3kg
  • Màu sắc: Đen
=> Xem Thêm: Laptop Acer
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. spweb4
    Với khung máy mỏng bất ngờ dưới 19.9mm, thiết kế thanh lịch của Laptop Acer PHN16S-71-95MS được chế tạo dành riêng cho thế hệ năng động – game thủ, chuyên gia và những người làm việc đa nhiệm, những người phát triển để thích ứng trong một thế giới nhịp độ nhanh và không ngừng nghỉ.
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Hệ điều hành Windows 11 Home SL
Hiệu suất AI NPU 13 TOPS
GPU NVIDIA® GeForce RTX™ 5070Ti, 12GB GDDR7, 5,888 CUDA® Cores
Hiệu suất AI GPU 992 TOPS
RAM 64GB (2x32GB) DDR5 6400MHz, tối đa 96GB
Màn hình 16″ WQXGA 2K+ OLED (2560×1600), 240Hz, DCI-P3 100%, 500 nits
Tản nhiệt 2 quạt (1 AeroBlade™ 3D Gen 5) + Tản kim loại lỏng + Ống đồng Vector
Bàn phím Đèn nền RGB 4 vùng
Hotkey PredatorSense, Copilot Key
Cổng kết nối 2x USB-C (TB4 + DP + USB-PD), 3x USB-A (Gen 1 & Gen 2), HDMI 2.1, MicroSD, RJ-45, Audio 3.5mm, DC-in