Laptop Dell Inspiron G3 3590 N5I5518W (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 4GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Black)
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel® Core™ i5-9300H (2.4 Ghz up to 4.1Ghz, 8MB)
- RAM: 8GB (2x4GB) DDR4 2666MHz ( 2 khe)
- Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1 slot 2.5"(SSD/HDD)
- VGA: NVIDIA Geforce GTX 1650 4GB GDDR5
- Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LED Backlit Narrow Border WVA Display
- OS: Windows 10 Home
- Pin: 3-Cell 51WHrs
- Cân nặng: 2.34Kg
Giá bán:
26.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron G3 3590 N5I5518W (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 4GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Black)
Đánh giá Laptop Dell Inspiron G3 3590 N5I5518W (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 4GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Black)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất |
Dell |
| Tên sản phẩm | Inspiron 15 G3 3590 N5I5518W |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-9300H |
| Tốc độ | 2.40GHz up to 4.10GHz, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng |
8GB (2x4GB)DDR4 2666MHz
|
| Số khe cắm | 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB SSD M.2 PCIe |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | 1×2.5″ SATA |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình |
15.6-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LED Backlit Non-touch Narrow Border WVA Display
|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA Geforce GTX 1650 4GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Realtek 802.11 a/b/g/n/ac (1×1) Wi-Fi® |
| LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 Combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 3.1 Gen 2 (Type-C)
1x USB3.1 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mm |
| Camera | HD Camera with integrated digital microphone |
| Card mở rộng | 1 multi-format SD media card reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 3-Cell 51WHrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 21.6(H) x 365.5 (W) x 254 (D) (mm) |
| Trọng Lượng | 2.34Kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 035319Laptop Dell Inspiron G3 3590 N5I5518W (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 4GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Black)
26.590.000 đLaptop Dell Inspiron G3 3590 N5I5518W (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 4GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Black)Giá bán 26.590.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel® Core™ i5-9300H (2.4 Ghz up to 4.1Ghz, 8MB)
- RAM: 8GB (2x4GB) DDR4 2666MHz ( 2 khe)
- Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1 slot 2.5"(SSD/HDD)
- VGA: NVIDIA Geforce GTX 1650 4GB GDDR5
- Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LED Backlit Narrow Border WVA Display
- OS: Windows 10 Home
- Pin: 3-Cell 51WHrs
- Cân nặng: 2.34Kg















bảo235 –
laptop chất lượng , màn hình rộng thoải mái làm việc