Laptop HP Elitebook 630 G9 6M143PA (i5-1255U, Ram 8GB, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
- Thương hiệu: HP
- Model : 6M143PA
- CPU: Intel Core i5-1235U
- Màn hình: 13.3 inch FHD
- Ram:8 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
Laptop HP Elitebook 630 G9 6M143PA (Intel Core i5-1255U, 8GB DDR4, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
Laptop HP EliteBook 630 G9 6M143PA là Laptop- Máy tính xách tay cao cấp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế tinh tế cho người dùng chuyên nghiệp. Với cấu hình phù hợp và tính bảo mật vượt trội, HP EliteBook 630 G9 6M143PA giúp bạn xử lý công việc hiệu quả, sẵn sàng đồng hành trong mọi nhiệm vụ hàng ngày.
Hiệu năng của Laptop HP được định hình bởi bộ vi xử lý Intel Core i5-1235U, cùng 8GB DDR4-3200MHz và ổ cứng-SSD 512GB PCIe NVMe, đảm bảo xử lý nhanh chóng các tác vụ văn phòng như Word, Excel, hoặc chỉnh sửa ảnh 2D, đồng thời tích hợp Intel Iris Xe Graphics cho hình ảnh sắc nét, đáp ứng tốt nhu cầu công việc và giải trí cơ bản.
TỔNG QUAN LAPTOP HP ELITEBOOK 630 G9 6M143PA
- Thương hiệu: HP
- Model : 6M143PA
- CPU: Intel Core i5-1235U
- Màn hình: 13.3 inch FHD
- Ram:8 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nghiệp
Đánh giá Laptop HP Elitebook 630 G9 6M143PA (i5-1255U, Ram 8GB, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP Elitebook 630 G9 6M143PA |
| Part Number | 6M143PA |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core i5 1235U 1.3GHz |
| Bộ nhớ trong | 8Gb DDR4 3200 |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | VGA onboard – Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512Gb SSD M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 13.3inch Full HD(1920×1080) IPS LCD |
| Webcam | |
| Audio | |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel AX201 Wi-Fi 6 (2×2) and Bluetooth 5 Combo |
| Cổng giao tiếp | 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (USB Power Delivery); 1 ThunderboltTM 4 with USB4TM Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPortTM 1.4); 1 RJ-45; 1 headphone/microphone combo; 1 HDMI 2.0; 1 AC power (HDMI cable sold separately) |
| Pin | 3 Cell – 42Wh |
| Kích thước | 30.69 x 20.84 x 1.59 cm |
| Cân nặng | 1.28 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |

















spweb4 –
Laptop HP EliteBook 630 G9 6M143PA là Laptop- Máy tính xách tay cao cấp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế tinh tế cho người dùng chuyên nghiệp. Với cấu hình phù hợp và tính bảo mật vượt trội, HP EliteBook 630 G9 6M143PA giúp bạn xử lý công việc hiệu quả, sẵn sàng đồng hành trong mọi nhiệm vụ hàng ngày.