Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG91 (i7 1355U, 16GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 15 3530 80GG91
- Cpu: Intel Core i7-1355U
- Ram: 16GB (2 x 8 GB) DDR4
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: GeForce MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 15.6" IPS (1920 x 1080),120Hz
- Màu sắc: Xám
- Pin: 4 cell 57 Wh
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student 2021
- Trọng Lượng: 1.7 kg
Giá niêm yết:
27.290.000 đ
Giá khuyến mãi:
25.490.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG91 (i7 1355U, 16GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám). Là chiếc laptop mang kiểu dáng đặc trưng của phân khúc laptop văn phòng phù hợp cho nhiều đối tượng người dùng, đặc biệt là người dùng phổ thông. Sản phẩm ngoài sở hữu thiết kế trẻ trung, tối giản, thanh lịch thì còn được trang bị những linh kiện mới nhất cho hiệu năng mạnh mẽ.
TỔNG QUAN SẢN PHẨM LAPTOP DELL VOSTRO 15 3530 80GG91
- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 15 3530 80GG91
- Cpu: Intel Core i7-1355U
- Ram: 16GB (2 x 8 GB) DDR4
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: GeForce MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 15.6″ IPS (1920 x 1080),120Hz
- Màu sắc: Xám
- Pin: 4 cell 57 Wh
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student 2021
- Trọng Lượng: 1.7 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG91 (i7 1355U, 16GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1355U |
| Tốc độ | upto 5.00 GHz, 10 cores 12 threads |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16 GB (2 x 8 GB) DDR4 3200 MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | 120Hz 250 nits WVA Anti- Glare LED Backlit Narrow Border Display |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA® GeForce MX550 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 5 RTL8821CE, 1×1, 802.11ac |
| LAN | 1 Ethernet RJ-45 |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 USB 3.2 Gen 1 port |
| 1 USB 2.0 port | |
| 1 USB 3.2 Gen 1 Type-C® port | |
| 1 USB 3.2 Gen 1 Type-C® port with DisplayPort Alt Mode 1.4/Power Delivery (only for computers with aluminum chassis or NVIDIA® GeForce MX550 graphics card) | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4 port |
| Tai nghe | 1 Universal audio port |
| Camera | 720p at 30 fps HD camera Single integrated microphone |
| Card mở rộng | 1 SD-card slot |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4 Cell, 54 Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Win 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | Height (Front): 0.67 in. (16.96 mm) |
| Height (Rear): 0.75 in. (19.00 mm) | |
| Width: 14.11 in. (358.50 mm) | |
| Depth: 9.28 in. (235.60 mm) | |
| Trọng Lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 10%
SKU: 074241Smart Tivi Philips 50 inch – 50PUT8215/67 (4K, ANDROID TV, HDMI, Bluetooth, Netflix, HRD, Voice Search)
Giá gốc là: 17.195.000 đ.15.490.000 đGiá hiện tại là: 15.490.000 đ.Smart Tivi Philips 50 inch – 50PUT8215/67 (4K, ANDROID TV, HDMI, Bluetooth, Netflix, HRD, Voice Search)Giá bán 15.490.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Tivi Philips có độ phân giải 4K 50inch
- Công nghệ HDR, P5 tiên tiến
- Điều khiển thông minh bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android 9.0












admin –
Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG91 (i7 1355U, 16GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám). Là chiếc laptop mang kiểu dáng đặc trưng của phân khúc laptop văn phòng phù hợp cho nhiều đối tượng người dùng, đặc biệt là người dùng phổ thông. Sản phẩm ngoài sở hữu thiết kế trẻ trung, tối giản, thanh lịch thì còn được trang bị những linh kiện mới nhất cho hiệu năng mạnh mẽ.