Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16inch QHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5060 8GB, RGB, Win 11, Đen)
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CVHI3VNC94SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: 1TB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB
- Màn hình: 16 inch QHD+, 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16inch QHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5060 8GB, RGB, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH là Laptop – Máy tính xách tay gaming thế hệ mới nổi bật trong phân khúc tầm trung – cận cao cấp, mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng, màn hình chất lượng cao và thiết kế hiện đại.
Trang bị vi xử lý Intel Core i7-13620H (10 nhân, 16 luồng, boost lên đến 4.9GHz), máy đảm bảo xử lý mượt mà mọi tác vụ từ chơi game, lập trình đến dựng video. Kết hợp cùng GPU NVIDIA RTX 5060 8GB, laptop cho khả năng chiến tốt các tựa game phổ biến và hỗ trợ các công nghệ như Ray Tracing, DLSS giúp nâng cao chất lượng hình ảnh và tối ưu hiệu suất. Trang bị 16GB RAM DDR5 5200MHz cùng SSD 1TB PCIe Gen4, cho tốc độ truy xuất nhanh, đa nhiệm mượt và không gian lưu trữ rộng rãi.
Không chỉ mạnh về cấu hình, Gigabyte Gaming A16 còn sở hữu hệ thống kết nối hiện đại với WiFi 6E, Bluetooth 5.2, HDMI 2.1, USB-C hỗ trợ DisplayPort & Power Delivery, giúp tối ưu khả năng làm việc và giải trí.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE GAMING A16 CVHI3VNC94SH
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CVHI3VNC94SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: 1TB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB
- Màn hình: 16inch QHD+, 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16inch QHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5060 8GB, RGB, Win 11, Đen)
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Tên sản phẩm | Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13620H |
| Tốc độ | up to 4.9 GHz, 10 cores, 16 threads |
| Bộ nhớ đệm | 24MB cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16GB DDR5 5200MHz |
| Số khe cắm | 2x SO-DIMM |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB PCIe Gen4x4 M.2 SSD |
| Khe cắm SSD mở rộng | 2x PCIe Gen4x4 M.2 slot |
| Up to 4TB PCIe NVMe M.2 SSD | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 16inch 16:10 |
| IPS 165Hz, 3ms, sRGB 100%, 400nits (typical) | |
| MUX Switch | |
| Độ phân giải | WQXGA (2560×1600) |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7 Intel® Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WIFI 6E (802.11ax 2×2) |
| LAN | 1G |
| Bluetooth | Bluetooth V5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | 1-zone RGB Backlit Keyboard, Up to 1.7mm Key-travel |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| I/O Ports | Left Side: |
| 1 x DC-in | |
| 1 x RJ-45 | |
| 1 x HDMI 2.1 | |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 3.0 | |
| Right Side: | |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-A support USB2.0 | |
| 1 x 3.5mm Audio Jack support mic / headphone combo | |
| Audio | 2x 2W speakers |
| Microphone | |
| Dolby Atmos | |
| Webcam | FHD (1080p) IR Webcam |
| Build-in array Microphone | |
| Kiểu Pin | 76Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home Single Language |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 358.3 x 262.5 x 19.45~22.99 mm |
| Trọng Lượng | ~2.2kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
















spweb4 –
Laptop Gigabyte Gaming A16 CVHI3VNC94SH là Laptop – Máy tính xách tay gaming thế hệ mới nổi bật trong phân khúc tầm trung – cận cao cấp, mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng, màn hình chất lượng cao và thiết kế hiện đại.