Laptop HP 250 G9 A06F5PT (Intel Core i3-1315U, Ram 8GB, SSSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : A06F5PT
- CPU: Intel Core i3-1315U
- Màn hình: 15.6 FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
Giá bán:
13.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP 250 G9 A06F5PT (Intel Core i3-1315U, 8GB, SSSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
Laptop HP 250 G9 A06F5PT là Laptop – Máy Tính Xách Tay chất lượng từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất đáng tin cậy và thiết kế gọn nhẹ cho người dùng hiện đại. Với cấu hình phù hợp và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn hoàn thành mọi công việc và giải trí cơ bản.
Laptop HP A06F5PT sở hữu độ bền ấn tượng nhờ vỏ nhựa cao cấp, trọng lượng nhẹ 1.74kg, cùng pin 3 cell 41Wh hỗ trợ thời lượng sử dụng đến 7-8 giờ cho các tác vụ nhẹ nhàng. Thiết bị này là lựa chọn lý tưởng cho người dùng cần một chiếc laptop bền bỉ, dễ dàng mang theo trong các buổi học hoặc khi di chuyển liên tục.
HP 250 G9 A06F5PT là lựa chọn lý tưởng cho người dùng văn phòng và sinh viên. Với hiệu suất ổn định, thiết kế bền bỉ và tính di động cao, sản phẩm này không chỉ đáp ứng công việc mà còn nâng cao phong cách làm việc của bạn.

TỔNG QUAN LAPTOP HP 250 G9 A06F5PT
- Thương hiệu: HP
- Model : A06F5PT
- CPU: Intel Core i3-1315U
- Màn hình: 15.6 FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nghiệp
Đánh giá Laptop HP 250 G9 A06F5PT (Intel Core i3-1315U, Ram 8GB, SSSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 250 G9 A06F5PT |
| Part Number | A06F5PT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1315U up to 4.5Ghz, 10MB |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 3200 MT/s (1 x 8GB) ) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 720p HD Camera |
| Audio | Stereo speakers, integrated digital microphone |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Realtek Wi-Fi 6 (2×2) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x AC power, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack |
| Pin | 3 Cell – 41Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 36cm x 23.6cm x 1.86cm |
| Cân nặng | 1.52 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home Single Language |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]











spweb4 –
Laptop HP 250 G9 A06F5PT là Laptop – Máy Tính Xách Tay chất lượng từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất đáng tin cậy và thiết kế gọn nhẹ cho người dùng hiện đại. Với cấu hình phù hợp và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn hoàn thành mọi công việc và giải trí cơ bản.