Laptop HP 250 G9R AX3C8AT (i3-1315U, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Đen)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : AX3C8AT
- CPU: Intel Core i3-1315U
- Màn hình: 14 FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Đen
- Window 11 Home
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP 250 G9R AX3C8AT (Intel Core i3-1315U, RAM 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Đen)
Laptop HP 250 G9R AX3C8AT là Laptop Doanh Nghiệp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế nhỏ gọn cho người dùng hiện đại. Với cấu hình cân bằng và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên cần một thiết bị tiện lợi. Laptop 250 G9R AX3C8AT sở hữu thiết kế nhỏ gọn với màn hình 14.0 inch FHD (1920 x 1080), viền mỏng, mang đến hình ảnh rõ nét và hỗ trợ làm việc hiệu quả trong nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau.
Máy được cài sẵn Windows 11 Home và tích hợp phần mềm HP Support Assistant, giúp tối ưu hiệu suất cũng như dễ dàng bảo trì, cập nhật. Với hiệu năng ổn định, thiết kế gọn nhẹ và tính di động cao, HP 250 G9R AX3C8AT là lựa chọn lý tưởng dành cho sinh viên và nhân viên văn phòng, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc và đồng thời nâng tầm phong cách cá nhân.
TỔNG QUAN LAPTOP HP 250 G9R AX3C8AT
- Thương hiệu: HP
- Model : AX3C8AT
- CPU: Intel Core i3-1315U
- Màn hình: 14 FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Đen
- Window 11 Home
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP 250 G9R AX3C8AT (i3-1315U, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 250 G9R AX3C8AT |
| Part Number | AX3C8AT |
| Màu sắc | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1315U up to 4.5Ghz , 10MB |
| Bộ nhớ trong | 8GB SSD DDR4-3200 MT/s (1 x 8GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 720p HD Camera |
| Audio | Dual stereo speakers, dual array microphones |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel Wi-Fi 6 AX201 (2×2) , Bluetooth 5.2 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45 |
| Pin | 3 Cell – 41Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 35.8cm x 24.2cm x 0.92cm (front); 35.8cm x 24.2cm x 1.48cm (rear) |
| Cân nặng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home Single Language |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]












spweb4 –
Laptop HP 250 G9R AX3C8AT là Laptop Doanh Nghiệp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế nhỏ gọn cho người dùng hiện đại. Với cấu hình cân bằng và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên cần một thiết bị tiện lợi. Laptop 250 G9R AX3C8AT sở hữu thiết kế nhỏ gọn với màn hình 14.0 inch FHD (1920 x 1080), viền mỏng, mang đến hình ảnh rõ nét và hỗ trợ làm việc hiệu quả trong nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau.