Laptop HP EB X360 830 G10 876C4PA (Intel Core i5-1345U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 inch WUXGA_T, Pen, Win 11 Pro, Bạc)
- Thương hiệu: HP
- CPU: Intel Core i5-1345U
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA_T
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
Laptop HP EB X360 830 G10 876C4PA (Intel Core i5-1345U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 inch WUXGA_T, Pen, Win 11 Pro, Bạc)
Laptop EB X360 830 G10 876C4PA là Laptop – máy tính xách tay sở hữu thiết kế sang trọng với lớp vỏ nhôm nguyên khối, trọng lượng chỉ 1.3kg và bản lề xoay gập 360 độ giúp dễ dàng chuyển đổi giữa nhiều chế độ sử dụng. HP EB X360 830 G10 876C4PA có màn hình cảm ứng 13.3 inch độ phân giải WUXGA, tấm nền IPS, phủ 100% sRGB mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động, sắc nét trong mọi điều kiện ánh sáng.
Laptop EB X360 830 G10 876C4PA là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop đa năng, bền bỉ, bảo mật cao và sẵn sàng đồng hành trong mọi môi trường làm việc hiện đại.
TỔNG QUAN LAPTOP HP EB X360 830 G10 876C7PA
- Thương hiệu: HP
- CPU: Intel Core i5-1345U
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA_T
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh nhân
Đánh giá Laptop HP EB X360 830 G10 876C4PA (Intel Core i5-1345U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 inch WUXGA_T, Pen, Win 11 Pro, Bạc)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP EB X360 830 G10 876C4PA |
| Part Number | 876C4PA |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-1345U, 1.3Ghz up to 4.7Ghz, 12MB |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR5 6400Mhz Onboard |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 13.3 inch WUXGA (1920 x 1200), Touch, IPS, LCD |
| Webcam | 5 MP IR |
| Audio | Audio by Bang & Olufsen, dual stereo speakers, dual microphones enhanced by AI noise reduction |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2×2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Cổng giao tiếp | 2 Thunderbolt™ 4 with USB Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack[16,42]HDMI cable sold separately. |
| Pin | 3-cell, 51 Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Cân nặng | 1.35 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
















admin –
Laptop EB X360 830 G10 876C4PA là Laptop – máy tính xách tay sở hữu thiết kế sang trọng với lớp vỏ nhôm nguyên khối, trọng lượng chỉ 1.3kg và bản lề xoay gập 360 độ giúp dễ dàng chuyển đổi giữa nhiều chế độ sử dụng. HP EB X360 830 G10 876C4PA có màn hình cảm ứng 13.3 inch độ phân giải WUXGA, tấm nền IPS, phủ 100% sRGB mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động, sắc nét trong mọi điều kiện ánh sáng.