Laptop HP Elitebook 630 G9 6M145PA (i7-1255U, Ram 8GB, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
- Thương hiệu: HP
- Model : 6M145PA
- CPU: Intel Core i7-1255U
- Màn hình: 13.3 inch FHD
- Ram:8 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
Laptop HP Elitebook 630 G9 6M145PA (Intel Core i7-1255U, RAM 8GB, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
Laptop HP EliteBook 630 G9 6M145PA là Laptop- Máy tính xách tay cao cấp từ thương hiệu HP, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và tính di động tối ưu. Với thiết kế hiện đại cùng khả năng bảo mật vượt trội, sản phẩm này hỗ trợ bạn hoàn thành mọi nhiệm vụ chuyên nghiệp một cách hiệu quả nhất.
Laptop EliteBook 630 G9 6M145PA được trang bị vỏ nhôm cao cấp (ALU), trọng lượng chỉ 1.28kg, đạt chuẩn EPEAT® và TCO Certified, đảm bảo độ chắc chắn và bền bỉ qua thời gian. Pin 42Wh cho thời lượng sử dụng lên đến 11 giờ, cùng các tính năng bảo mật như HP Sure Start và HP Wolf Pro Security, giúp dữ liệu của bạn luôn được bảo vệ an toàn trong mọi hoàn cảnh.

TỔNG QUAN LAPTOP HP ELITEBOOK 630 G9 6M145PA
- Thương hiệu: HP
- Model : 6M145PA
- CPU: Intel Core i7-1255U
- Màn hình: 13.3 inch FHD
- Ram:8 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP Elitebook 630 G9 6M145PA (i7-1255U, Ram 8GB, SSD 512GB, 13.3 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP Elitebook 630 G9 6M145PA |
| Part Number | 6M145PA |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core i7 1255U 1.7GHz |
| Bộ nhớ trong | 8Gb DDR4 3200 |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | VGA onboard – Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512Gb SSD M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 13.3inch Full HD(1920×1080) IPS LCD |
| Webcam | |
| Audio | |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel AX201 Wi-Fi 6 (2×2) and Bluetooth 5 Combo |
| Cổng giao tiếp | 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (USB Power Delivery); 1 ThunderboltTM 4 with USB4TM Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPortTM 1.4); 1 RJ-45; 1 headphone/microphone combo; 1 HDMI 2.0; 1 AC power (HDMI cable sold separately) |
| Pin | 3 Cell – 42Wh |
| Kích thước | 30.69 x 20.84 x 1.59 cm |
| Cân nặng | 1.28 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
















admin –
Laptop EliteBook 630 G9 6M145PA được trang bị vỏ nhôm cao cấp (ALU), trọng lượng chỉ 1.28kg, đạt chuẩn EPEAT® và TCO Certified, đảm bảo độ chắc chắn và bền bỉ qua thời gian. Pin 42Wh cho thời lượng sử dụng lên đến 11 giờ, cùng các tính năng bảo mật như HP Sure Start và HP Wolf Pro Security, giúp dữ liệu của bạn luôn được bảo vệ an toàn trong mọi hoàn cảnh.