Laptop HP Pavilion 15-eg3112TU 8U6L9PA (Intel Core i7-1355U, RAM 16GB, SSD 512GB, 15.6 inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : 8U6L9PA
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 15.6 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
Giá bán:
25.290.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP Pavilion 15-eg3112TU 8U6L9PA (Intel Core i7-1355U, RAM 16GB, SSD 512GB, 15.6 inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
TỔNG QUAN LAPTOP HP PAVILION 15-EG3112TU 8U6L9PA
- Thương hiệu: HP
- Model : 8U6L9PA
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 15.6 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
>> Xem thêm : LAPTOP HP
>> Xem thêm : LAPTOP DOANH NHÂN
Đánh giá Laptop HP Pavilion 15-eg3112TU 8U6L9PA (Intel Core i7-1355U, RAM 16GB, SSD 512GB, 15.6 inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP Pavilion 15-eg3112TU 8U6L9PA |
| Model | 8U6L9PA |
| Màu sắc | Bạc |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1355U -5.0 GHz |
| Bộ nhớ trong | 16GB (2 x 8GB) DDR4-3200 |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6inch Full HD,IPS, micro-edge, BrightView, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Audio | Dual speakers |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | MediaTek Wi-Fi 6 (2×2),Bluetooth® 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 SuperSpeed USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge),2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate,1 HDMI 2.1,1 headphone/microphone combo |
| Pin | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | |
| Cân nặng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]











admin –
HP Pavilion 15-eg3112TU 8U6L9PA đi kèm RAM 16GB DDR4-3200 MHz, giúp chạy mượt nhiều ứng dụng cùng lúc mà không lo giật lag. Được trang bị ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe giúp 15-eg3112TU 8U6L9PA khởi động hệ điều hành nhanh, mở phần mềm trong tích tắc và lưu trữ dữ liệu thoải mái.