Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz (27 inch, 2560×1440 WQHD, 180Hz, IPS, 0.5ms, UM.HV1SV.301)
- Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz
- Thương hiệu: Acer
- Model: Nitro VG271U M3
- Kích thước : 27 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: WQHD (2560x1440)
- Tần số quét : 180Hz
- Thời gian đáp ứng: 0.5ms
- Độ sáng màn hình : 250 cd/m2
- Kết nối: 1 x HDMI; 1 x DisplayPort
Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz (27 inch, 2560×1440 WQHD, 180Hz, IPS, 0.5ms, UM.HV1SV.301)
Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz là màn hình máy tính chơi game hoàn hảo cho game thủ và những người yêu thích hình ảnh sắc nét. Với sự kết hợp giữa hiệu năng mạnh mẽ và chất lượng hiển thị sống động, chiếc màn hình này sẽ nâng tầm trải nghiệm giải trí và làm việc của bạn.
Với tần số quét 180Hz và thời gian phản hồi cực nhanh 0.5ms, Acer Nitro VG271U M3 đảm bảo mọi chuyển động trong game đều mượt mà, không còn hiện tượng giật lag hay bóng mờ. Công nghệ AMD FreeSync Premium còn giúp loại bỏ tình trạng xé hình, mang lại trải nghiệm chiến game trôi chảy nhất. Đây là những thông số lý tưởng cho các tựa game FPS hay game hành động nhịp độ cao.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD ACER NITRO VG271U M3 180HZ
- Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz
- Thương hiệu: Acer
- Model: Nitro VG271U M3
- Kích thước : 27 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: WQHD 2560×1440
- Tần số quét : 180Hz
- Thời gian đáp ứng: 0.5ms
- Độ sáng màn hình : 250 cd/m2
- Kết nối: 1 x HDMI; 1 x DisplayPort
=> Xem thêm sản phẩm: Màn hình Gaming
Đánh giá Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz (27 inch, 2560×1440 WQHD, 180Hz, IPS, 0.5ms, UM.HV1SV.301)
| Kích thước màn hình | 27″ |
| Độ phân giải | WQHD (2560×1440) |
| Tấm nền | IPS |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Công nghệ | AMD FreeSync Premium |
| Độ sáng | 250 nits |
| Độ phủ màu | 95% DCI-P3, 99% sRGB |
| Bit màu | 8-bit |
| Dải màu | 16.7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| VESA treo tường | 100×100 mm |
| Loa | 2W × 2 |
| Cổng kết nối | 1× HDMI, 1× DisplayPort, 1× Audio out |
| USB-A | 0 |
| USB-C | 0 |
| Cổng khác | 0 |
| Cáp đi kèm | HDMI |
| Điều chỉnh | Tilt: -5° ~ 20° |
| Swivel / Pivot / Nâng hạ | Không |
| Nguồn cấp | Internal Adapter |
| Công suất (tắt) | 0.3W |
| Công suất (ngủ) | 0.5W |
| Công suất (bật) | 26W |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước (có chân đế) | 61.4 × 47.5 × 24 cm |
| Trọng lượng (có chân đế) | 5.3 kg |
| Trọng lượng (không chân đế) | 4.6 kg |
| Bảo hành | 3 năm 3S1 |




-
Giảm 2%
SKU: 122464Màn hình LCD Asus ROG Swift OLED PG32UCDP Dual Mode 4K 240Hz or FHD 480Hz (32 inch, 3840×2160 UHD, OLED, 0.03ms, G-Sync, HDR10)
Giá gốc là: 44.990.000 đ.43.990.000 đGiá hiện tại là: 43.990.000 đ.Màn hình LCD Asus ROG Swift OLED PG32UCDP Dual Mode 4K 240Hz or FHD 480Hz (32 inch, 3840×2160 UHD, OLED, 0.03ms, G-Sync, HDR10)Giá bán 43.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD Asus ROG Swift OLED PG32UCDP
- Thương hiệu: ASUS
- Model: PG32UCDP
- Kích thước: 32 inch
- Độ phân giải: 4K UHD 3840x2160
- Tấm nền: WOLED
- Tốc độ làm mới: Dual Mode (4K 240Hz or FHD 480Hz)
-
Brightness (Max) : 450cd/㎡
- Thời gian đáp ứng: 0.03ms
- Hiển thị màu sắc:1073,7M (10 bit)
- Kết nối: 2x HDMI (2.0), 1x DisplayPort (1.4), 1x Type C
-
Giảm 4%
SKU: 142970Màn Hình LCD Acer Predator XB273U V3 180Hz (27 inch, 2560×1440 QHD, 180Hz, IPS, 0.5ms, UM.HX2SV.302)
Giá gốc là: 6.580.000 đ.6.290.000 đGiá hiện tại là: 6.290.000 đ.Màn Hình LCD Acer Predator XB273U V3 180Hz (27 inch, 2560×1440 QHD, 180Hz, IPS, 0.5ms, UM.HX2SV.302)Giá bán 6.290.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn Hình LCD Acer Predator XB273U V3 180Hz
- Thương hiệu: Acer
- Model: Predator XB273U V3
- Kích thước : 27 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: 2560x1440 QHD
- Tần số quét : 180hz
- Thời gian đáp ứng: 0.5ms
- Độ sáng màn hình : 400 cd/m2
- Kết nối: 1x HDMI(2.0); 1x DisplayPort(1.4)














spweb4 –
Màn Hình LCD Acer Nitro VG271U M3 180Hz là màn hình máy tính chơi game hoàn hảo cho game thủ và những người yêu thích hình ảnh sắc nét. Với sự kết hợp giữa hiệu năng mạnh mẽ và chất lượng hiển thị sống động, chiếc màn hình này sẽ nâng tầm trải nghiệm giải trí và làm việc của bạn.