Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 6000Mhz – CMP64GX5M2B6000Z30W
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v
Liên hệ
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Corsair Dominator Titanium White 64GB (2x32GB) DDR5 6000Mhz – CMP64GX5M2B6000Z30W
Ram Corsair Dominator Titanium White 64GB DDR5 6000Mhz là cặp thanh RAM – Bộ nhớ đệm DDR5 cao cấp, được thiết kế dành cho game thủ, nhà sáng tạo nội dung và người dùng chuyên nghiệp cần hiệu suất mạnh mẽ và dung lượng lớn. RAM Corsair Titanium 64GB kết hợp hài hòa giữa tốc độ cao, khả năng tản nhiệt hiệu quả và ánh sáng RGB ấn tượng. Đây là lựa chọn tối ưu cho những hệ thống PC Gaming đòi hỏi cả hiệu năng mạnh mẽ lẫn giá trị thẩm mỹ cao, với thiết kế tinh tế và hiện đại.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR DOMINATOR TITANIUM WHITE 64GB DDR5 6000MHZ
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm các sản phẩm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 6000Mhz – CMP64GX5M2B6000Z30W
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Corsair |
| Tên Sản Phẩm | Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 6000Mhz |
| Model | CMP64GX5M2B6000Z30W |
| Dung lượng | 64GB (2 x 32GB) |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Tốc độ đã kiểm tra | 6000MT/s (DDR5-6000, PC5-48000) |
| Độ trễ đã kiểm tra | 30-36-36-76 |
| Điện áp đã kiểm tra | 1.40V |
| Điện áp SPD | 1.10V |
| Tốc độ SPD | 4800MHz |
| Độ trễ SPD | 40-40-40-77 |
| Hồ sơ hiệu suất | Intel XMP & AMD EXPO |
| Định dạng bộ nhớ | UDIMM |
| Tản nhiệt | Nhôm |
| Đèn LED | RGB |
| Màu sắc | Trắng |
| Cân nặng | 0,335 kg |
| Có quạt đi kèm | Không |
| Khả năng tương thích | Intel 600/700 Series, AMD 600 Series |
| Bộ điều khiển nguồn (PMIC) | Có (hỗ trợ ép xung) |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]












spweb4 –
Đây là lựa chọn tối ưu cho những hệ thống PC Gaming đòi hỏi cả hiệu năng mạnh mẽ lẫn giá trị thẩm mỹ cao, với thiết kế tinh tế và hiện đại.