Ram Corsair Vengeance RGB 64GB (2x32GB) 5200MHz DDR5 Black – CMH64GX5M2B5200C40
Thông số sản phẩm
- Ram Corsair Vengeance RGB 64GB (2x32GB) 5200MHz DDR5 Black
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Black
- Điện áp: 1.25V
- Latency: 40-40-40-77
Giá bán:
20.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Corsair Vengeance 64GB 5200MHz DDR5 Black – CMH64GX5M2B5200C40
Ram Corsair Vengeance 64GB 5200MHz DDR5 Black là bộ kit Ram DDR5 mạnh mẽ, được thiết kế để mang lại hiệu suất đột phá và phong cách ấn tượng cho các nền tảng PC Gaming và đa nhiệm thế hệ mới. Với tổng dung lượng khủng 64GB (2x32GB), bộ kit này cung cấp băng thông cực lớn nhờ tốc độ 5200MHz, đảm bảo khả năng xử lý mượt mà mọi tác vụ nặng và loại bỏ hoàn toàn tình trạng giới hạn tài nguyên.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR VENGEANCE 64GB 5200MHZ DDR5 BLACK
- Ram Corsair Vengeance RGB 64GB (2x32GB) 5200MHz DDR5 Black
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Black
- Điện áp: 1.25V
- Latency: 40-40-40-77
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Ram Corsair Vengeance RGB 64GB (2x32GB) 5200MHz DDR5 Black – CMH64GX5M2B5200C40
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Dung lượng | 64GB (2 x 32GB) |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Tốc độ kiểm tra (Tested Speed) | 5200 MT/s |
| Độ trễ (Latency) | 40-40-40-77 |
| Điện áp kiểm tra | 1.25V |
| Điện áp SPD | 1.1V |
| Tốc độ SPD | 4000 MHz |
| Độ trễ SPD | 32-32-32-64 |
| Xếp hạng tốc độ | PC5-41600 (DDR5-5200) |
| Cấu hình hiệu năng (Profile) | XMP 3.0 |
| Loại PMIC | Overclock PMIC |
| Chuẩn định dạng | UDIMM |
| Số chân (Pin) | 288-pin |
| Tản nhiệt | Nhôm (Aluminum Heat Spreader) |
| Quạt kèm theo | Không |
| Màu sắc | Đen (Black) |
| Tương thích mainboard | Intel 600 Series, Intel 700 Series, Intel 800 Series |
| Chi tiết tương thích | Intel 600/700/800 Series |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Công suất tiêu thụ | Overclock PMIC |
| Khối lượng | 0.15 kg |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]










spweb4 –
Ram Corsair Vengeance 64GB 5200MHz DDR5 Black là bộ kit Ram DDR5 mạnh mẽ, được thiết kế để mang lại hiệu suất đột phá và phong cách ấn tượng cho các nền tảng PC Gaming và đa nhiệm thế hệ mới