Ram Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) 6000MHz DDR5 Grey – CMH96GX5M2E6000Z36
Thông số sản phẩm
- Ram Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) 6000MHz DDR5 Grey
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- Led: RGB
- Màu sắc: Cool Grey
- Điện áp: 1.4V
- Latency: CL 36-44-44-96
Liên hệ
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Corsair Vengeance 96GB 6000MHz DDR5 Grey – CMH96GX5M2E6000Z36
Ram Corsair Vengeance 96GB 6000MHz DDR5 Grey là kit ram bộ nhớ DDR5 với dung lượng cực lớn, được thiết kế cho các hệ thống PC Gaming đỉnh cao và máy trạm chuyên nghiệp cần tài nguyên không giới hạn. Với tổng dung lượng khổng lồ 96GB (2x48GB), bộ kit này đảm bảo khả năng xử lý mượt mà và hiệu quả nhất các tác vụ đa nhiệm siêu nặng, render 3D và chạy ứng dụng đòi hỏi bộ nhớ cao cấp nhất. Tốc độ bus siêu nhanh 6000MHz cung cấp băng thông cực lớn, duy trì hiệu suất ổn định.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR VENGEANCE 96GB 6000MHz KIT GREY
- Ram Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) 6000MHz DDR5 Grey
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- Led: RGB
- Màu sắc: Cool Grey
- Điện áp: 1.4V
- Latency: CL 36-44-44-96
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Ram Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) 6000MHz DDR5 Grey – CMH96GX5M2E6000Z36
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Dung lượng | 96GB (2 x 48GB) |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dòng sản phẩm | VENGEANCE RGB DDR5 |
| Tốc độ kiểm tra (Tested Speed) | 6000 MT/s |
| Độ trễ (Latency) | 36-44-44-96 |
| Điện áp kiểm tra (Tested Voltage) | 1.40V |
| Điện áp SPD | 1.1V |
| Tốc độ SPD (SPD Speed) | 4800 MHz |
| Độ trễ SPD (SPD Latency) | 40-40-40-77 |
| Xếp hạng tốc độ (Speed Rating) | PC5-48000 (DDR5-6000) |
| Cấu hình hiệu năng (Profile) | EXPO & XMP |
| Loại PMIC | Overclock PMIC |
| Chuẩn định dạng (Form Factor) | UDIMM |
| Tản nhiệt (Heat Spreader) | Nhôm (Aluminum) |
| Đèn LED | RGB |
| Quạt đi kèm | Không |
| Màu sắc | Xám (Grey) |
| Khối lượng | 0.15 kg |
| Tương thích mainboard | AMD 600 Series, AMD 800 Series, Intel 700 Series, Intel 800 Series |
| Chi tiết tương thích | AMD 600/800 Series, Intel 700/800 Series |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Công suất tiêu thụ | Overclock PMIC |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]










spweb4 –
Với tổng dung lượng khổng lồ 96GB (2x48GB), bộ kit này đảm bảo khả năng xử lý mượt mà và hiệu quả nhất các tác vụ đa nhiệm siêu nặng, render 3D và chạy ứng dụng đòi hỏi bộ nhớ cao cấp nhất.