Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB (2x24GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A24GX2-RS5W
- Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A24GX2-RS5W
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
Hết hàng
Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A24GX2-RS5W
Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB DDR5 5200MHz là thanh RAM cao cấp với màu trắng sang trọng, sở hữu hiệu năng cao, được sản xuất với các IC bộ nhớ được sàng lọc thủ công, đã vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Mỗi thanh RAM Ripjaws S5 đều đạt được sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu năng, khả năng tương thích và độ ổn định, và có sẵn với bộ tản nhiệt nhôm màu đen mờ hoặc trắng mờ.
Được xây dựng dựa trên nhiều thập kỷ kinh nghiệm trong việc phát triển bộ nhớ hiệu suất cao, RAM Ripjaws 48GB DDR5 5600MHz này được thiết kế với IC được sàng lọc thủ công và được thiết kế để có hiệu suất tốc độ cao. Dòng Ripjaws S5 thế hệ tiếp theo này áp dụng thiết kế tối giản lấy cảm hứng từ các sọc và lưới tản nhiệt xe đua cổ điển, có sẵn màu đen mờ hoặc trắng mờ để phù hợp với nhiều chủ đề xây dựng PC khác nhau.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL RIPJAWS S5 WHITE 48GB DDR5 5200MHZ
- Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A24GX2-RS5W
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Ripjaws S5 White 48GB (2x24GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A24GX2-RS5W
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5200J4040A24GX2-RS5W |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 48GB (24GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-83 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,10V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |








spweb4 –
ược xây dựng dựa trên nhiều thập kỷ kinh nghiệm trong việc phát triển bộ nhớ hiệu suất cao, RAM Ripjaws 48GB DDR5 5600MHz này được thiết kế với IC được sàng lọc thủ công và được thiết kế để có hiệu suất tốc độ cao.