Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
Thông số sản phẩm
- Ram G.Skill Trident Z5 Silver 32GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB
Liên hệ
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 32GB DDR5 5600MHz – F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 32GB DDR5 5600MHz là cặp RAM đỉnh cao từ G.Skill, lý tưởng cho game thủ và người dùng chuyên nghiệp muốn kết hợp hiệu suất vượt trội cùng phong cách ánh sáng độc đáo.
Với tổng dung lượng 32GB và tốc độ bus ấn tượng 5600MHz trên nền tảng DDR5, RAM này mang đến hiệu năng bứt phá. Bạn sẽ trải nghiệm sự mượt mà khi xử lý các tựa game AAA, render đồ họa phức tạp và thực hiện đa nhiệm mạnh mẽ, mở ra một trải nghiệm gaming không giới hạn. Hệ thống LED RGB tích hợp không chỉ tăng thêm vẻ đẹp mà còn cho phép bạn cá nhân hóa không gian làm việc hay giải trí của mình.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 SILVER 32GB DDR5 5600MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 32GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5600 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 28-34-34-89 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,35V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 141414Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
Liên hệRam G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J2834F16GX2-TZ5RSGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 Silver 32GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J2834F16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB





spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 32GB DDR5 5600MHz là cặp RAM đỉnh cao từ G.Skill, lý tưởng cho game thủ và người dùng chuyên nghiệp muốn kết hợp hiệu suất vượt trội cùng phong cách ánh sáng độc đáo.