Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz
- Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz
- Thương hiệu: Kingmax
- Model: 8GB DDR4-3600 BLADE X
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 8GB
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3600MHz
Hết hàng
Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz
Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz là thanh RAM dành cho game thủ phổ thông từ thương hiệu Kingmax, tích hợp chuẩn DDR4 với dung lượng 8GB và bus 3600MHz, lý tưởng cho game thủ muốn khuấy động trải nghiệm chơi game trên PC.
Hiệu năng của Ram Kingmax BLADE X gây ấn tượng với tốc độ bus 3600MHz, hỗ trợ xử lý mượt mà các tựa game tầm trung, biên tập ảnh nhanh chóng, và đa nhiệm hiệu quả, mở ra thế giới giải trí đỉnh cao. Sản phẩm tương thích đa dạng với nhiều bo mạch chủ hỗ trợ DDR4, cung cấp hiệu suất ổn định cho chơi game và công việc sáng tạo ở mức trung bình.
Ram 8GB DDR4 3600Mhz là người bạn đồng hành lý tưởng cho game thủ phổ thông. Với 8GB dung lượng và tốc độ 3600MHz, sản phẩm này không chỉ nâng cao hiệu suất chơi game mà còn thể hiện phong cách chuyên nghiệp của bạn.
TỔNG QUAN RAM KINGMAX BLADE X 8GB DDR4 3600MHZ
- Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz
- Thương hiệu: Kingmax
- Model: 8GB DDR4-3600 BLADE X
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 8GB
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3600MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram Kingmax
Đánh giá Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz
| Sản phẩm | Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz |
| Thương hiệu | Kingmax |
| Tần suất (Tốc độ) | 3600MHz |
| Ghim | 288 chân |
| Băng thông | 28.8GB/giây |
| Độ trễ CAS | 16-19-19-39 |
| Điện áp (VDD) | 1,35V |
| Dung tích | 8GB |
| 8GBx2 | |
| Ngân hàng nội bộ | 16 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~70°C |
| Bảo hành | 5 năm |











spweb4 –
Ram Kingmax BLADE X 8GB DDR4 3600Mhz là thanh RAM dành cho game thủ phổ thông từ thương hiệu Kingmax, tích hợp chuẩn DDR4 với dung lượng 8GB và bus 3600MHz, lý tưởng cho game thủ muốn khuấy động trải nghiệm chơi game trên PC.