Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB 3733MHz DDR4 – KF437C19BB12A/16
Thông số sản phẩm
- Ram Kingston Fury Beast 16GB 3733MHz DDR4
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 16GB DDR4
- Bus: 3733 Mhz
- Điện áp: 1.35V
- Ánh sáng RGB đơn giản, đẹp mắt
- Kingston FURY Infrared Sync Technology™ được cấp bằng sáng chế
- Intel® XMP Certified và XMP-Ready
- Tương thích với AMD Ryzen™
Giá bán:
0 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Kingston Fury Beast 16GB 3733MHz DDR4 – KF437C19BB12A/16
Ram Kingston Fury Beast 16GB 3733MHz DDR4 là thanh RAM PC nổi bật với hiệu ứng ánh sáng RGB đầy thu hút trên nền bộ tản nhiệt đen đẹp mắt và tốc độ ấn tượng lên tới 3733MT/s. Nhờ bộ nhớ tương thích với Ryzen, các hệ máy dùng linh kiện AMD có thể dễ dàng xử lý công việc và chơi game. Các hiệu ứng RGB sẽ luôn được đồng bộ nhờ công nghệ Kingston FURY Infrared Sync Technology đã được cấp bằng sáng chế.
TỔNG QUAN RAM KINGSTON FURY BEAST RGB 16GB DDR4 3733MHZ
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 16GB DDR4
- Bus: 3733 Mhz
- Điện áp: 1.35V
- Ánh sáng RGB đơn giản, đẹp mắt
- Kingston FURY Infrared Sync Technology™ được cấp bằng sáng chế
- Intel® XMP Certified và XMP-Ready
- Tương thích với AMD Ryzen™
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram Kingston
Đánh giá Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB 3733MHz DDR4 – KF437C19BB12A/16
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Kingston |
| Dòng sản phẩm | Fury Beast RGB DDR4 |
| Model | KF437C19BB12A/16 |
| Dung lượng | 16GB (2G x 64-bit) |
| Loại RAM | DDR4 UDIMM |
| Bus (Tốc độ) | 3733 MHz |
| Độ trễ (CL) | CL19-23-23 (XMP Profile #1) |
| Điện áp hoạt động | 1.35V (XMP), 1.2V (JEDEC) |
| Pin | 288-Pin DIMM |
| Tản nhiệt | Có, heatsink 43mm |
| RGB | Có |
| XMP | Intel® XMP 2.0 |
| Timing Profiles | – JEDEC: DDR4-2400 CL17-17-17 @ 1.2V
– XMP #1: DDR4-3733 CL19-23-23 @ 1.35V – XMP #2: DDR4-3600 CL17-21-21 @ 1.35V |
| CL(IDD) | 17 cycles |
| tRCmin | 45.75ns (min.) |
| tRFCmin | 350ns (min.) |
| tRASmin | 32ns (min.) |
| UL Rating | 94 V – 0 |
| Operating Temperature | 0°C ~ +70°C |
| Storage Temperature | -40°C ~ +85°C |
| Kích thước | 133.35mm x 43mm |
| Công nghệ | On-Die termination (ODT), 16 internal banks, 8-bit prefetch, Burst Length BL8/BC4 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]






spweb4 –
Ram Kingston Fury Beast 16GB 3733MHz DDR4 là thanh RAM PC nổi bật với hiệu ứng ánh sáng RGB đầy thu hút trên nền bộ tản nhiệt đen đẹp mắt và tốc độ ấn tượng lên tới 3733MT/s. Nhờ bộ nhớ tương thích với Ryzen, các hệ máy dùng linh kiện AMD có thể dễ dàng xử lý công việc và chơi game. Các hiệu ứng RGB sẽ luôn được đồng bộ nhờ công nghệ Kingston FURY Infrared Sync Technology đã được cấp bằng sáng chế.