SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

SKU: 044326
Bảo hành: 36 tháng
Thông số sản phẩm
  • Giao thức chuẩn: IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
  • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
  • Chiều dài cáp tối đa: 10km
  • Loại cổng: LC/UPC
  • Mô-đun SFP hai hướng WDM
  • Hỗ trợ công nghệ WDM Bi-Directional
Giá niêm yết: 650.000 đ
Giá khuyến mãi: 619.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 1900 585810
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm

Giới thiệu SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

Sản phẩm này làm gì?

SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B của TP-LINK sử dụng tiêu chuẩn 1000Base-BX mới nhất.

Truyền qua một sợi cáp quang, với một bước sóng khác nhau đi theo mỗi hướng.

Bạn có thể mở rộng khoảng cách mạng lên đến 10Km. Với Bộ định tuyến, Bộ chuyển mạch, Bộ chuyển đổi phương tiện của TP-LINK. TL-SM321B cung cấp tốc độ cao và ổn định.

SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B - songphuong.vn

*SFP Module là gì?
SFP Module còn được gọi bằng các tên khác như SFP transceiver, module SFP hay module quang.

Là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe, slot) theo chuẩn SFP.

*Vậy chuẩn SFP là gì?

SFP là ba chữ cái viết tắt của chuẩn “Small Form  Factor”.

SFP là 1 thiết bị thu phát nhỏ gọn, có thể “gắn nóng” sử dụng cho viễn thông và truyền thông dữ liệu.

Một đầu của SFP gắn vào các thiết bị như là switch, router, media converter hoặc thiết bị tương tự.

Đầu còn lại dùng để gắn cáp quang hoặc đồng. Nó là một giao thức chuẩn phổ biến được hỗ trợ bởi các NSX thiết bị mạng và viễn thông.

Cũng như Media Converter, SFP module cũng có rất nhiều loại.

Và thường được chia làm 4 loại dựa theo: tốc độ, SDH, loại cáp quang và số sợi quang.

Thường khi chúng ta mua bộ thu phát SFP. Chúng ta sẽ có tùy chọn chức năng DDM của nó.

DDM có nghĩa là chẩn đoán, giám sát, cung cấp cho người dùng các thông tin quan trọng. Nó liên quan đến tình trạng của các tín hiệu truyền và nhận. Cách tiếp cận này cho phép người dùng phát hiện lỗi tốt hơn.

Đánh giá SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. Duy Khánh

    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module. Bạn có thể mở rộng khoảng cách mạng lên đến 10Km. Với Bộ định tuyến, Bộ chuyển mạch, Bộ chuyển đổi phương tiện của TP-LINK. TL-SM321B cung cấp tốc độ cao và ổn định.

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Thông số kỹ thuật
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length TX: 1310nm / RX: 1550nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Single-mode Fiber
Loại cáp 9/125 μm Single-mode
Chiều dài cáp tối đa 10km
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC/UPC
Môi trường Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Tin mới nhất
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại - songphuong.vn
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận ngay Skin chất từ Liên Minh Huyền Thoại
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại Hòa cùng không khí sinh nhật Liên Minh Huyền Thoại lần thứ 10, ASUS hân hạnh đồng hành cùng Liên Minh Huyền Thoại mang đến cho người dung cợ hội sỡ hữu những skin tướng siêu hiếm trong dịp đặc biệt này khi mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại 1. Tên chương trình khuyến mãi: Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh […]
Build PC MSI nhận nhiều quà tặng - Ưu đãi hè 2022 cùng MSI
Ưu đãi mùa hè 2022 khi build PC MSI nhận nhiều quà tặng
Build PC MSI nhận nhiều quà tặng – Ưu đãi hè 2022 cùng MSI 1. Tên chương trình: Hè rộn ràng, ngàn ưu đãi Build PC MSI nhận nhiều quà tặng – Ưu đãi hè 2022 cùng MSI 2. Thời gian diễn ra Chương trình diễn ra từ 20.07.2022 đến 30.09.2022 hoặc đến khi hết quả tặng 3. Nội dung chương trình Chương trình áp dụng cho khách hàng khi build PC MSI có sử dụng combo từ 3 linh […]
Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries - songphuong.vn
Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries
Chương Trình Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries Song Phương gửi đến các bạn Chương trình Khuyến mãi Siêu Sale các dòng sản phẩm Tai nghe, Chuột SteelSeries với giá cực kỳ ưu đãi 1. Tên chương trình khuyến mãi: Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries 2. Thời gian diễn ra chương trình Chương trình diễn ra từ ngày: 08.08.2022 đến hết tháng 08.2022 3. Đối tượng khách hàng Áp dụng cho tất cả khách hàng mua trực tiếp […]
Hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản
Hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản
Bạn muốn tự build máy tính để bàn chơi game, muốn tự mình tạo một chiếc máy vừa ý mình nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm. Bài viết này, Song Phương sẽ hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản và nhanh chóng 1. Chuẩn bị các dụng cụ tháo lắp ráp máy tính để bàn tại nhà Dụng cụ cần thiết trong lắp ráp PC 2022 rất đơn giản, các bạn cần chuẩn bị như […]