Switch Tp-Link T2600G-28SQ – JetStream 24-Port Gigabit SFP L2 Managed

SKU: 044192
Bảo hành: 36 tháng
Thông số sản phẩm
  • Kết nối quang Gigabit và SFP 10G
  • Tính Năng L2+ Định tuyến Tĩnh
  • Liên kết cổng bảo mật: MAC-IP, ACL, Port Security,
  • DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, và Radius
  • QoS L2/L3/L4 và IGMP snooping
  • Hỗ trợ IPv6 với dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping
  • Web, CLI (Cổng Console, Telnet, SSH), SNMP, RMON và Dual Image
Giá niêm yết: 15.882.000 đ
Giá khuyến mãi: 15.125.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 1900 585810
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm

Giới thiệu Switch Tp-Link T2600G-28SQ – JetStream 24-Port Gigabit SFP L2 Managed

JetStream T2600G-28TS của TP-Link cung cấp hiệu suất cao. Với khe SFP 24 gigabit SFP slots, 4 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps và 4 khe cắm SFP+ 10G, T2600G-28SQ đảm bảo môi trường mạng với tốc độ cao và độ ổn định cao.

Các tính năng IP-MAC-Port Binding (IMPB) và Access Control List (ACL) bảo vệ chống broadcast storm, ARP và tấn công Denial-of-Service (DoS), v.v. Quality of Service (QoS, L2 đến L4) tăng cường cung cấp khả năng quản lý lưu lượng để truyền dữ liệu của bạn mượt mà và nhanh hơn. Các chức năng OAM và DDM giúp tạo điều kiện quản lý mạng.

Hơn nữa, các giao diện quản lý web dễ sử dụng. Thiết lập và cấu hình nhanh hơn, tiết kiệm thời gian hơn. Switch quản lý JetStream L2 T2600G-28SQ của TP-Link cung cấp một giải pháp an toàn, đáng tin cậy cho mạng doanh nghiệp, trường học và ISP.

Switch Tp-Link T2600G-28SQ_songphuong.vn

 

Bảo Mật Mạng

Switch Tp-Link T2600G-28SQ cung cấp IP-MAC-Port Binding, Port Security, Storm control và DHCP Snooping. Bảo vệ chống broadcast storm, tấn công ARP, v.v. Thiết bị tích hợp một số phương thức chống tấn công DoS thông thường để chọn. Bạn có thể bảo vệ các cuộc tấn công này dễ dàng hơn bao giờ hết. Ngoài ra, tính năng Access Control Lists (ACL, L2 đến L4) hạn chế quyền truy cập vào tài nguyên mạng. Ngoài ra, Switch hỗ trợ xác thực 802.1X. Được sử dụng cùng với máy chủ RADIUS/Tacacs+ để yêu cầu một số thông tin xác thực trước khi cho phép truy cập vào mạng.

Tính Năng QoS Nâng Cao

Để tích hợp dịch vụ thoại, dữ liệu và video trên một lưu lượng dựa trên nhiều thiết bị khác nhau. Đảm bảo rằng cuộc gọi thoại và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị gián đoạn. Kết hợp với VLAN thoại hỗ trợ chuyển đổi, các ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất mượt mà hơn nhiều.

Tính Năng L2 và L2+ phong phú

Switch Tp-Link T2600G-28SQ hỗ trợ đầy đủ các tính năng L2, bao gồm VLAN 802.1Q, Port Mirroring,

STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và Kiểm soát luồng 802.3x. Hơn nữa, Switch cung cấp các tính năng nâng cao để bảo trì mạng. Chẳng hạn như Loopback Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping.

IGMP snooping đảm bảo Switch chuyển tiếp thông minh luồng multicast đến người dùng thích hợp trong khi điều chỉnh và lọc IGMP hạn chế mỗi người dùng ở cấp độ cổng để ngăn chặn truy cập multicast trái phép.

Hơn nữa, T2600G-28SQ hỗ trợ định tuyến tĩnh tính năng L2 +. Cung cấp phân đoạn mạng với định tuyến nội bộ thông qua Switch và giúp lưu lượng mạng sử dụng hiệu quả hơn.

Tính Năng ISP

Switch Tp-Link T2600G-28SQ hỗ trợ hàng loạt các tính năng của ISP. Tính năng 802.3ah OAM và Device Link Detection Protocol (DLDP) cải thiện giám sát và khắc phục sự cố mạng Ethernet. Chức năng DDM giúp xem trạng thái của các mô đun SFP cắm vào Switch

Hỗ Trợ IPv6

Switch Tp-Link T2600G-28SQ hỗ trợ các tính năng IPv6 khác nhau. Đảm bảo mạng của bạn đã sẵn sàng cho Thế Hệ Mạng Tiếp Theo (NGN)

Tính Năng Quản Lý Cấp Doanh Nghiệp

Switch Tp-Link T2600G-28SQ dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ các tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với nhiều người dùng. Hỗ trợ SNMP (v1/v2c/v3) và RMON cho phép Switch được thăm dò thông tin trạng thái có giá trị và gửi traps về các sự kiện bất thường.

Đánh giá Switch Tp-Link T2600G-28SQ – JetStream 24-Port Gigabit SFP L2 Managed

5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. Thành Long

    Switch Tp-Link T2600G-28SQ – JetStream 24-Port Gigabit SFP L2 Managed. Tính Năng L2+ Định tuyến Tĩnh. Liên kết cổng bảo mật: MAC-IP, ACL, Port Security,

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Thông số kỹ thuật
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3az,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x,IEEE802.3z, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện Khe cắm SFP 24 Gigabit
4 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
4 khe cắm SFP+ 10G
1 cổng Console RJ45
1 cổng console Micro-usb
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-X:MMF, SMF
10GSFP+CU “SFP+ Direct Attach Cable” (TXC432-CU1M, TXC432-CU3M)
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Kích thước ( R x D x C ) 17.32 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)
Lắp Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa 29.67W (220V/50Hz)
Max Heat Dissipation 101.23 BTU/h
HIỆU SUẤT
Switching Capability Up to 128Gbps for a standalone switch
Tốc độ chuyển gói Up to 95.2Mpps for a standalone switch
Bảng địa chỉ MAC 16k
Bộ nhớ đệm gói 16 Mbits
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 Features Static Routing
DHCP Relay
IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loopback detection
802.3x Flow Control
L2PT
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
802.1Q/ MAC/Protocol-based/Private VLAN
GARP/GVRP
Bảo mật IP-MAC-Port Binding
AAA
802.1x and Radius Authentication
DoS Defend
Dynamic ARP Inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 ACL
DHCPv6 Snooping
IPv6 Interface
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet(v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
IPv6 ACL
IPv6 Interface
IPv6 Routing
DHCPv6 Relay
DHCPv6 Snooping
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-Link private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
sFlow
PPPoE Circuit ID
DHCP Relay
DHCP Server
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
Dual Image
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Password Recovery
Kiểm soát truy cập L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address,
IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm Switch
Dây điện
Hướng dẫn cài đặt
CD nguồn
Bộ giá đỡ
Chân cao su
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặcLinux.
Environmental factors Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
Tin mới nhất
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại - songphuong.vn
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận ngay Skin chất từ Liên Minh Huyền Thoại
Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại Hòa cùng không khí sinh nhật Liên Minh Huyền Thoại lần thứ 10, ASUS hân hạnh đồng hành cùng Liên Minh Huyền Thoại mang đến cho người dung cợ hội sỡ hữu những skin tướng siêu hiếm trong dịp đặc biệt này khi mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh Huyền Thoại 1. Tên chương trình khuyến mãi: Mua sản phẩm ASUS ROG nhận Skin Liên Minh […]
Build PC MSI nhận nhiều quà tặng - Ưu đãi hè 2022 cùng MSI
Ưu đãi mùa hè 2022 khi build PC MSI nhận nhiều quà tặng
Build PC MSI nhận nhiều quà tặng – Ưu đãi hè 2022 cùng MSI 1. Tên chương trình: Hè rộn ràng, ngàn ưu đãi Build PC MSI nhận nhiều quà tặng – Ưu đãi hè 2022 cùng MSI 2. Thời gian diễn ra Chương trình diễn ra từ 20.07.2022 đến 30.09.2022 hoặc đến khi hết quả tặng 3. Nội dung chương trình Chương trình áp dụng cho khách hàng khi build PC MSI có sử dụng combo từ 3 linh […]
Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries - songphuong.vn
Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries
Chương Trình Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries Song Phương gửi đến các bạn Chương trình Khuyến mãi Siêu Sale các dòng sản phẩm Tai nghe, Chuột SteelSeries với giá cực kỳ ưu đãi 1. Tên chương trình khuyến mãi: Khuyến Mãi Siêu Sale Gaming Gear SteelSeries 2. Thời gian diễn ra chương trình Chương trình diễn ra từ ngày: 08.08.2022 đến hết tháng 08.2022 3. Đối tượng khách hàng Áp dụng cho tất cả khách hàng mua trực tiếp […]
Hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản
Hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản
Bạn muốn tự build máy tính để bàn chơi game, muốn tự mình tạo một chiếc máy vừa ý mình nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm. Bài viết này, Song Phương sẽ hướng dẫn lắp ráp máy tính để bàn tại nhà đơn giản và nhanh chóng 1. Chuẩn bị các dụng cụ tháo lắp ráp máy tính để bàn tại nhà Dụng cụ cần thiết trong lắp ráp PC 2022 rất đơn giản, các bạn cần chuẩn bị như […]