Switch Tp-Link T3700G-52TQ – JetStream 52-port Pure-Gigabit L3 Managed

SKU: 044181
Bảo hành: 36 tháng
Thông số sản phẩm
  • Các giao thức định tuyến lớp 3 bao gồm RIP / OSPF / ECMP / VRRP
  • Công nghệ xếp chồng vật lý thực hỗ trợ lên đến 8 đơn vị
  • Ethernet 10 Gigabit cung cấp các ứng dụng băng thông cao
  • Bộ nguồn kép có thể tháo rời giảm thiểu thời gian chết
  • PIM-SM / PIM-DM / IGMP Snooping để triển khai video linh hoạt
  • Các cổng Bảng điều khiển RJ45 / Micro-USB và cổng Quản lý ngoài
  • Cổng USB 2.0 giúp dễ dàng nhập tệp và khôi phục cấu hình
Giá niêm yết: 60.984.000 đ
Giá khuyến mãi: 58.080.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 1900 585810
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm

Giới thiệu Switch Tp-Link T3700G-52TQ – JetStream 52-port Pure-Gigabit L3 Managed

Tính năng L3 nâng cao

Switch Tp-Link T3700G-52TQ - songphuong.vn

Switch Tp-Link T3700G-52TQ hỗ trợ các giao thức định tuyến lớp 3. Lớp 3 đó bao gồm Định tuyến tĩnh, RIP, OSPF và VRRP. Giúp xây dựng các mạng đáng tin cậy, có thể mở rộng. Các giao thức định tuyến đa hướng như PIM-SM và PIM-DM. Đảm bảo định tuyến hiệu quả cho các nhóm phát đa hướng.

Công nghệ xếp chồng vật lý

Các thiết bị chuyển mạch được trang bị 2 cổng 10G SFP + tùy chọn và cố định. Ngoài ra còn có thể được sử dụng để xếp chồng. T3700G-52TQ hỗ trợ tối đa 8 thiết bị chuyển mạch. Đơn giản hóa mạng và lên đến 384 GE, 32 cổng kết hợp Gigabit SFP và 32 cổng 10G SFP +. Cung cấp tổng dung lượng chuyển mạch lên đến 1408Gbps cho mạng. Với tất cả các đơn vị được xác định bằng một địa chỉ IP đơn giản. Ngăn xếp có thể dễ dàng được định cấu hình và giám sát.

Cổng quản lý ngoài băng phong phú

Dòng thiết bị chuyển mạch T3700 cung cấp 3 loại cổng quản lý ngoài băng tần. 3 loại cổng đó là cổng giao diện điều khiển RJ45, cổng giao diện điều khiển Micro-USB và cổng quản lý ngoài băng tần RJ45. Cổng bảng điều khiển micro-USB được thiết kế cho những máy tính xách tay. Nhưng không hỗ trợ giao diện RS232 (DB9). Khách hàng có thể sử dụng cáp USB để quản lý các công tắc thông qua CLI (giao diện dòng lệnh). Cổng quản lý ngoài băng tần RJ45 chỉ được sử dụng để quản lý web, để lại các cổng RJ45 miễn phí cho việc truyền dữ liệu.

 

Đánh giá Switch Tp-Link T3700G-52TQ – JetStream 52-port Pure-Gigabit L3 Managed

5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. Minh Nhật

    Switch Tp-Link T3700G-52TQ – JetStream 52-port Pure-Gigabit L3 Managed. Công nghệ xếp chồng vật lý thực hỗ trợ lên đến 8 đơn vị. Ethernet 10 Gigabit cung cấp các ứng dụng băng thông cao. Bộ nguồn kép có thể tháo rời giảm thiểu thời gian chết

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Thông số kỹ thuật
HARDWARE FEATURES
Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1 p
Interface 48 10/100 / 1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation / Auto MDI / MDIX)
4 Gigabit Combo SFP Slots
Up to 4 10G SFP + Slots (2 fixed and 2 optional SFP + 10G Slots)
1 Micro-USB port, 1 Console RJ45
port Management
1 USB Slot
Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX / 1000Base-T: UTP category 5, 5e or higher cable (maximum 100m)
100BASE-FX: MMF, SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Number of Fans 2 removable
Physical Security Lock No
Power supply 100 ~ 240VAC, 50 / 60Hz
Dual Hot Swap Power Supply Module: PSM150 (Maximum Power Supply: 150W)
Dimensions 440 * 420 * 44 mm (17.32 * 16.55 * 1.73 in.)
Mounting Rack mount
Maximum Power Consumption 58.82W (220V / 50Hz)
Max Heat Dissipation 200.69 BTU / h
PHYSICAL STACKING
Installable SFP + Transceiver and Direct Attach Copper Cables (DAC) TXM431-SR
TXM431-LR
TXC432-CU1M
TXC432-CU3M
Maximum Number of Installable Stackable Ports 2 SFP +
No. of Units per Stack 8
Stacking Speed ​​(per Port) 20 Gbps (Full-Duplex)
PERFORMANCE
Switching Capability Up to 176Gbps for a single switch
Packet Forwarding Rate Up to 130.9Mpps for a single switch
MAC Address Table 32K
Packet Buffer Memory 4MB
Jumbo Frame 12KB
Number of Routers 8K IPv4
Number of Static Routes 256 IPv4
Number of IP Interfaces 128 IPv4
SOFTWARE CHARACTERISTICS
Quality of service Supports 802.1p priority CoS / DSCP
Supports 8 priority
queues Queue scheduling: SP, WRR, SP + WRR
DiffServ In / Out
Flow limitation based on port / flow
VLAN Voice
L2 Features IGMP Snooping V1 / V2 / V3
MVR
802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups with 8 ports per group)
Spanning Tree STP / RSTP / MSTP
Filter / Guard BPDU
TC / Root protection
LoopBack detection 802.3x
flow control
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (from 4K VLAN IDs)
IEEE 802.1Q VLAN / MAC VLAN / Protocol VLAN / QinQ / Private VLAN / GVRP
Security IP-MAC-Port-VID Binding
IEEE 802.1X
AAA
Authentication Radius / TACACS + Authentication and Accounts
DoS Defense
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP Guard Source
SSH v1 / v2
SSL v2 / v3 / TLSv1 Port
Security
Access
Control List Control Broadcast / Multicast / Unknown Unicast storm
L3 Features Wire-speed IP forwarding
Static routes
RIP v1, v2
OSPF v2
ECMP
PIM-SM / PIM-DM / IGMP
Server / Relay DHCP
Proxy ARP
VRRP
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1 / v2c / v3 compatible with TP-LINK
RMON public and private MIBs (Groups 1, 2, 3, 9)
DHCP / BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option 82
CPU Monitoring
Mirroring of ports
Time setting: SNTP
Built-in NDP / NTDP features Firmware
update: TFTP & Web
SYSLOG & MIBS Public
Dual image
IPv6 management
OTHER
Certifications CE, FCC, RoHS
Package content Switch; Power cord; Quick installation guide; Resource CD; Rack mount kit; Rubber feet
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista ™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environmental factors Operating temperature: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉);
Storage temperature: -40 ℃ ~ 70 ℃ (-40 ℉ ~ 158 ℉)
Operating humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage humidity: 5% ~ 90% non-condensing
Tin mới nhất
Lắp đặt Camera tại Đà Lạt - songphuong.vn
DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CAMERA TẠI ĐÀ LẠT
Song Phương là đơn vị chuyên Lắp đặt Camera tại Đà Lạt, Nha Trang, Tp HCM. Là đơn vị chuyên cung cấp các giải pháp về Camera An ninh và Hệ thống Camera uy tín và chuyên nghiệp với các Sản phẩm Camera Chính hãng, thiết bị đi kèm chất lượng tốt nhất.  1. Giới Thiệu Dịch Vụ Lắp Đặt Camera Tại Đà Lạt Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Công nghệ Song Phương được thành lập năm […]
Sắm Laptop chuẩn AMD cơ hội trúng ghế Gaming
Sắm Laptop chuẩn AMD cơ hội trúng ghế Gaming
Sắm Laptop chuẩn AMD cơ hội trúng ghế Gaming 1.Tên chương trình SẮM LAPTOP CHUẨN AMD HỌC HẾT SỨC, CHƠI HẾT MÌNH 2.Thời gian diễn ra Thời gian diễn ra: từ ngày 01/08/2022 đến hết ngày 24/09/2022 3.Đối tượng tham gia Các khách hàng mua các sản phẩm laptop sử dụng cấu hình AMD tại Song Phương 4.Nội dung chương trình Sắm Laptop chuẩn AMD cơ hội trúng ghế Gaming Khách hàng khi mua: Laptop sử dụng một trong các […]
Dịch Vụ Sửa Chữa Laptop Tại Đà Lạt - songphuong.vn
DỊCH VỤ SỬA CHỮA LAPTOP TẠI ĐÀ LẠT
Song Phương là một trong những đơn vị sửa chữa Laptop tại Đà Lạt với chất lượng hàng đầu. Với dịch vụ sửa chữa Laptop chuyên nghiệp đi kèm là cung cấp linh kiện cho Laptop hàng chính hãng, chắc chắn bạn sẽ hài lòng và yên tâm về chất lượng cũng như giá cả khi lựa chọn nơi đây. 1. Giới Thiệu Dịch Vụ Sửa Chữa Laptop Tại Đà Lạt Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Công nghệ […]
Dịch Vụ Sửa Chữa Máy Tính Tại Đà Lạt - songphuong.vn
DỊCH VỤ SỬA CHỮA MÁY TÍNH TẠI ĐÀ LẠT
Song Phương là một trong những địa chỉ sửa chữa Máy tính tại Đà Lạt với chất lượng hàng đầu. Với dịch vụ sửa chữa Máy tính chuyên nghiệp đi kèm là cung cấp linh kiện Máy tính hàng chính hãng, chắc chắn bạn sẽ hài lòng và yên tâm về chất lượng cũng như giá cả khi lựa chọn nơi đây. 1. Giới Thiệu Dịch Vụ Sửa Chữa Máy Tính Tại Đà Lạt Công ty TNHH Đầu tư và […]