VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5090 32GB GDDR7 OC Edition (TUF-RTX5090-O32G-GAMING)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF-RTX5090-O32G-GAMING
- Dung lượng: 32GB GDDR7
- Băng thông: 512-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 1000W
- Kích thước: 348 x 146 x 72 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 O32GB GDDR7 là một trong những card đồ họa tiên tiến nhất hiện nay, mang đến hiệu suất vượt trội cho các game thủ và nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp. VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 thuộc dòng TUF Gaming nổi tiếng của ASUS, kết hợp giữa hiệu suất mạnh mẽ, độ bền cao và khả năng làm mát ấn tượng.
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 O32GB là một sản phẩm cao cấp, vì vậy nó phù hợp nhất với các bộ PC có cấu hình mạnh mẽ để đảm bảo tận dụng hết tiềm năng của card đồ họa này. Đáp ứng và tương thích khi Build PC Gaming Cao Cấp, PC Đồ họa Sáng Tạo Nội Dung, PC Workstation cho AI và Nghiên Cứu.
TỔNG QUAN VGA ASUS TUF GAMING RTX 5090 O32GB GDDR7
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5090 O32GB
- Dung lượng: 32GB GDDR7
- Băng thông: 512-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 1000W
- Kích thước: 348 x 146 x 72 mm
=> Xem thêm: VGA ASUS
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5090
Đánh giá VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5090 32GB GDDR7 OC Edition (TUF-RTX5090-O32G-GAMING)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 O32GB GDDR7 |
| Model | TUF-RTX5090-O32G-GAMING |
| Graphic Engine | NVIDIA® GeForce RTX™ 5090 |
| Video Memory | 32GB GDDR7 |
| AI Performance | TBD |
| Bus Standard | PCI Express 5.0 |
| OpenGL | OpenGL®4.6 |
| Engine Clock | TBD |
| CUDA Core | 21760 |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory Interface | 512-bit |
| Resolution | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Interface | Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) |
| Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) | |
| HDCP Support Yes (2.3) | |
| Maximum Display Support | 4 |
| NVlink/ Crossfire Support | No |
| Accessories | 1 x Speedsetup Manual |
| 1 x TUF Graphics Card Holder | |
| 1 x TUF Velcro Hook & Loop | |
| 1 x TUF Magnet | |
| 1 x TUF Gaming Certificate | |
| 1 x Thank You Card | |
| 1 x Adapter Cable (1 to 4) | |
| Software | ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |
| Dimensions | 348 x 146 x 72 mm |
| 13.7 x 5.7 x 2.8 inch | |
| Recommended PSU | 1000W |
| Power Connectors | 1 x 16-pin |
| Slot | 3.6 Slot |
| AURA SYNC | ARGB |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

















admin –
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 O32GB GDDR7 là một trong những card đồ họa tiên tiến nhất hiện nay, mang đến hiệu suất vượt trội cho các game thủ và nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp. VGA ASUS TUF Gaming RTX 5090 thuộc dòng TUF Gaming nổi tiếng của ASUS, kết hợp giữa hiệu suất mạnh mẽ, độ bền cao và khả năng làm mát ấn tượng.