VGA Colorful GeForce RTX 3050 6GB V4-V GDDR6
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 3050 6GB-V
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gb / giây
- Kết nối: DP+HDMI+DVI
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 239.1 x 114.4 x 39mm
Giá bán:
5.490.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Colorful RTX 3050 6GB-V GDDR6
VGA Colorful RTX 3050 6GB-V GDDR6 là card đồ họa lý tưởng cho những ai muốn trải nghiệm chơi game ổn định ở độ phân giải Full HD. Với nhân đồ họa GeForce RTX 3050, sản phẩm mang đến hiệu năng đủ mạnh để xử lý mượt mà các tựa game eSports và nhiều game AAA ở thiết lập trung bình.
Với thiết kế nhỏ gọn và hệ thống tản nhiệt hiệu quả, Colorful RTX 3050 6GB-V dễ dàng lắp đặt vào nhiều loại case máy tính, đồng thời đảm bảo hoạt động mát mẻ và ổn định. Đây là lựa chọn tuyệt vời để nâng cấp dàn PC Gaming của bạn với hiệu năng tốt và chi phí hợp lý.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 3050 6GB-V GDDR6
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 3050 6GB-V
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gb / giây
- Kết nối: DP+HDMI+DVI
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 239.1 x 114.4 x 39mm
=> Xem thêm: VGA Colorful
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 3050
Đánh giá VGA Colorful GeForce RTX 3050 6GB V4-V GDDR6
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Model | Colorful GeForce RTX 3050 6GB-V |
| Chip Series | GeForce RTX 3050 |
| GPU Code Name | GA107 |
| CUDA Cores | 2304 |
| Xung nhịp GPU | Base: 1042 MHz
Boost: 1470 MHz |
| Xung nhịp bộ nhớ | 14 Gbps |
| Dung lượng bộ nhớ | 6GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 96-bit |
| Băng thông bộ nhớ | 168 GB/s |
| Kết nối nguồn | Không yêu cầu (TDP thấp) |
| Cấp nguồn | 3+1 |
| TDP | 70W |
| Cổng xuất hình | DP + HDMI + DVI |
| Loại quạt | Fan (hỗ trợ Auto Stop) |
| Công nghệ | NVIDIA DLSS, NVIDIA G-SYNC, 2nd Gen Ray Tracing Cores |
| DirectX / OpenGL | DirectX 12 Ultimate / OpenGL 4.6 |
| Khe cắm (Slot) | 2 slot |
| Nguồn khuyến nghị | 450W |
| Kích thước | 239.1 x 114.4 x 39 mm |
| Trọng lượng | 0.58 kg (Net Weight) |
| Phụ kiện đi kèm | Thẻ bảo hành, Sách hướng dẫn |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]











spweb4 –
VGA Colorful RTX 3050 6GB-V GDDR6 là card đồ họa lý tưởng cho những ai muốn trải nghiệm chơi game ổn định ở độ phân giải Full HD. Với nhân đồ họa GeForce RTX 3050, sản phẩm mang đến hiệu năng đủ mạnh để xử lý mượt mà các tựa game eSports và nhiều game AAA ở thiết lập trung bình.