VGA Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX 8GB-V GDDR7
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 301.4x120x50mm
VGA Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V GDDR7 (Colorful RTX 5060 NB EX 8GB-V)
VGA Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V là VGA – Card Màn Hình mạnh mẽ từ thương hiệu Colorful, mang đến hiệu suất vượt trội và thiết kế 3 fan cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung. Với bộ nhớ lớn và khả năng xử lý ổn định, RTX 5060 Battle AX 8GB-V biến các tựa game đỉnh cao và tác vụ đồ họa chuyên sâu thành những trải nghiệm mượt mà, giúp bạn chinh phục mọi thử thách giải trí và công việc.
VGA Colorful được trang bị bộ nhớ 16GB GDDR7, băng thông 128-bit, và xung nhịp base từ 2280 MHz – 2497 Mhz, giúp Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V mang đến sức mạnh vượt trội cho các trò chơi, đồng thời hỗ trợ xuất sắc các tác vụ sáng tạo như chỉnh sửa video 4K hoặc dựng hình 3D, giúp bạn dễ dàng biến mọi ý tưởng thành hiện thực.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 5060 BATTLE AX 8GB-V GDDR7
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 301.4x120x50mm
=> Xem Thêm: VGA Colorful
=> Xem Thêm Các Sản Phẩm: VGA RTX 5060
Đánh giá VGA Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX 8GB-V GDDR7
| Thương Hiệu | COLORFUL |
| Model | Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX 8GB-V |
| Chip Series | GeForce® RTX 5060 |
| Product Series | Colorful Series |
| CUDA Cores | 3840 |
| Core Clock | Base:2280Mhz;Boost:2497Mhz |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Bus Width | 128bit |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bandwidth | 448GB/s |
| Power Connector | 8pin |
| TDP | 145W |
| Display Ports | 3*DP2.1b+HDMI2.1b |
| Fans Type | FAN |
| Auto Stop Technology | Y |
| Power Suggest | 550W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL 4.6 |
| NV technology Support | DLSS 4/Reflex/Studio |
| Product Size | 301.4*120*50mm(不带挡片) |
| Product Weight | 0.9KG(N.W) |




-
SKU: 100820VGA MSI GeForce RTX 4070 Ti VENTUS 3X 12G OC
Liên hệVGA MSI GeForce RTX 4070 Ti VENTUS 3X 12G OCGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Model: 4070 Ti VENTUS 3X 12G OC
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (v1.4a), HDMI™ x 1
- Nguồn yêu cầu: 700W
- Kích thước: 308 x 123 x 52mm
-
SKU: 104333Laptop ASUS ROG Zephyrus M16 GU604VI-NM779W (i9 13900H, Ram 32GB, SSD 1TB, RTX 4070 8GB, 16 inch QHD+ Mini LED IPS 240Hz, WiFi 6E, Win 11, AniMe Matrix)
Liên hệLaptop ASUS ROG Zephyrus M16 GU604VI-NM779W (i9 13900H, Ram 32GB, SSD 1TB, RTX 4070 8GB, 16 inch QHD+ Mini LED IPS 240Hz, WiFi 6E, Win 11, AniMe Matrix)Giá bán Liên hệBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: ASUS
- CPU Intel Core i9-13900H
- VGA: RTX 4070 8GB GDDR6
- Màn hình: 16 inch WQHD (2560 x 1600) 240Hz
- Ram: 32GB (16x2) DDR5 4800MHz (2x SO-DIMM socket, up to 64GB SDRAM)
- Ổ cứng: 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 Performance SSD
- Wi-Fi 6E
- OS: Windows 11 Home
- Pin: 4-cell 90WHrs
- Trọng lượng: 2.3 kg
- Màu sắc: Off Black Anime Matrix
-
SKU: 108940VGA Colorful iGame GeForce RTX 4070 Ultra W OC V2-V
Liên hệVGA Colorful iGame GeForce RTX 4070 Ultra W OC V2-VGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 4070 Ultra W OC V2-V
- Dung lượng bộ nhớ: 12GB GDDR6X
- Core Clock: 1920Mhz
- Boost: 2475Mhz
- OC Base: 1920Mhz
- OC Boost: 2505Mhz
- Băng thông: 192-bit
- Kết nối: 3 x DP, 1 x HDMI
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 337 x 150 x 60mm
-
SKU: 107929VGA ASUS ROG Strix GeForce RTX 4070 12GB GDDR6X OC Edition (ROG-STRIX-RTX4070-O12G-GAMING)
Liên hệVGA ASUS ROG Strix GeForce RTX 4070 12GB GDDR6X OC Edition (ROG-STRIX-RTX4070-O12G-GAMING)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: ASUS
- Model: ROG-STRIX-RTX4070-O12G-GAMING
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 3, HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 338 x 149,5 x 63mm
-
Giảm 5%
SKU: 122007VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Twin X2 OC WHITE STEALTH 12GB GDDR6X
Giá gốc là: 16.900.000 đ.15.990.000 đGiá hiện tại là: 15.990.000 đ.VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Twin X2 OC WHITE STEALTH 12GB GDDR6XGiá bán 15.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 Twin X2 OC WHITE STEALTH 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 600W
- Kích thước: 250mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
-
SKU: 128568VGA ASUS TUF Gaming Radeon RX 9070 OC Edition 16GB GDDR6 (TUF-RX9070-O16G-GAMING)
23.590.000 đVGA ASUS TUF Gaming Radeon RX 9070 OC Edition 16GB GDDR6 (TUF-RX9070-O16G-GAMING)Giá bán 23.590.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Sản phẩm: VGA ASUS TUF Gaming RX 9070 OC
- Thương hiệu: ASUS
- Model: TUF-RX9070-O16G-GAMING
- Dung lượng: 16GB GDDR6
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 20Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1)
- Nguồn yêu cầu: 750 W
- Kích thước: 330 x 140 x 62.5 mm


















admin –
VGA Colorful RTX 5060 NB EX 8GB-V là VGA – Card Màn Hình mạnh mẽ từ thương hiệu Colorful, mang đến hiệu suất vượt trội và thiết kế 3 fan cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung. Với bộ nhớ lớn và khả năng xử lý ổn định, RTX 5060 NB EX 8GB-V biến các tựa game đỉnh cao và tác vụ đồ họa chuyên sâu thành những trải nghiệm mượt mà, giúp bạn chinh phục mọi thử thách giải trí và công việc.