VGA Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX Duo 8GB-V GDDR7
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful RTX 5060 Battle AX DUO 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 231x120x48.9mm
VGA Colorful RTX 5060 Battle AX DUO 8GB-V GDDR7 (Colorful RTX 5060 NB DUO 8GB-V GDDR7)
VGA Colorful RTX 5060 Battle AX 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình đáng tin cậy từ thương hiệu Colorful, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế nhỏ gọn cho game thủ và người dùng yêu thích công nghệ. Với bộ nhớ 8GB GDDR7 và hiệu năng mạnh mẽ, Colorful RTX 5060 Battle AX DUO biến các tựa game hấp dẫn và tác vụ đồ họa cơ bản thành những trải nghiệm mượt mà, giúp bạn tận hưởng mọi khoảnh khắc giải trí và làm việc hiệu quả.
Colorful RTX 5060 Battle AX DUO 8GB-V là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống PC Gaming, PC Đồ Họa cao cấp. Giúp tối ưu hóa hiệu suất cho cả những ứng dụng yêu cầu băng thông lớn và tính toán phức tạp.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 5060 NB DUO 8GB-V GDDR7
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful RTX 5060 NB DUO 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 231x120x48.9mm
=> Xem Thêm: VGA Colorful
=> Xem Thêm Các Sản Phẩm: VGA RTX 5060
Đánh giá VGA Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX Duo 8GB-V GDDR7
| Thương Hiệu | COLORFUL |
| Model | Colorful GeForce RTX 5060 Battle AX DUO 8GB-V |
| Chip Series | GeForce® RTX 5060 |
| Product Series | Colorful Series |
| CUDA Cores | 3840 |
| Core Clock | Base:2280Mhz;Boost:2497Mhz |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Bus Width | 128bit |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bandwidth | 448GB/s |
| Power Connector | 8pin |
| TDP | 145W |
| Display Ports | 3*DP2.1b+HDMI2.1b |
| Fans Type | FAN |
| Auto Stop Technology | Y |
| Power Suggest | 550W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL 4.6 |
| NV technology Support | DLSS 4/Reflex/Studio |
| Product Size | 231*120*48.9mm |
| Product Weight | 0.76KG(N.W) |




-
SKU: 035728VGA GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3090 MASTER 24G (GV-N 3090 AORUS M-24GD)
Liên hệVGA GIGABYTE AORUS GEFORCE RTX 3090 MASTER 24G (GV-N 3090 AORUS M-24GD)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- GPU: GeForce RTX 3090
- Bộ nhớ: 24GB GDDR6X (19500 MHz / 384-bit)
- Giao tiếp PCI: PCI-E 4.0 x16
- Số lượng đơn vị xử lý: 10496 CUDA cores
- Cổng kết nối: DisplayPort 1.4a *3, HDMI 2.1 *2
- Độ phân giải: 7680x4320
-
SKU: 060455Ổ cứng HDD WD Ultrastar DC HC510 10TB 0F27454 – WUS721010ALE6L4 (3.5 inch, SATA 3, 256MB Cache, 7200PRM)
Liên hệỔ cứng HDD WD Ultrastar DC HC510 10TB 0F27454 – WUS721010ALE6L4 (3.5 inch, SATA 3, 256MB Cache, 7200PRM)Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- HDD WD Ultrastar DC HC510 10TB
- Model: 0F27454 (WUS721010ALE6L4)
- Dung lượng: 10 TB
- Kích thước: 3.5 inch
- Kết nối: SATA 3
- Tốc độ vòng quay: 7200RPM
-
SKU: 047828VGA Colorful GEFORCE RTX 2060 6G
Liên hệVGA Colorful GEFORCE RTX 2060 6GGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Colorful
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 192bit
- Kết nối: DP * 2 + HDMI + DVI
-
SKU: 051245VGA GIGABYTE GEFORCE RTX 3080 TURBO 10G (GV-N3080TURBO-10GD)
Liên hệVGA GIGABYTE GEFORCE RTX 3080 TURBO 10G (GV-N3080TURBO-10GD)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: GV-N3080TURBO-10GD
- GPU: NVIDIA GeForce RTX 3080
- Bộ nhớ: 10 GB GDDR6X
- Băng thông: 320 bit
- Cổng kết nối: HDMI *2 / Display Port *2
- Nguồn đề xuất: 750W
-
SKU: 080805VGA Colorful Geforce RTX 2060 NB EX 12G-V
Liên hệVGA Colorful Geforce RTX 2060 NB EX 12G-VGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Colorful
- Model: 2060 NB EX 12G-V
- Dung lượng: 12GB GDDR6
- Băng thông: 192-bit
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Cổng kết nối: DP + HDMI + DVI
-
SKU: 092283VGA MSI GeForce GTX 1630 Ventus XS 4G
Liên hệVGA MSI GeForce GTX 1630 Ventus XS 4GGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Model: GeForce GTX 1630 Ventus XS 4G
- Dung lượng: 4GB GDDR6
- CUDA: 512
- Băng thông: 64bit
- Nguồn yêu cầu: 300W
- Cổng xuất hình: HDMI + DL-DVI + DP


















admin –
VGA Colorful RTX 5060 NB DUO 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình đáng tin cậy từ thương hiệu Colorful, mang đến hiệu suất ổn định và thiết kế nhỏ gọn cho game thủ và người dùng yêu thích công nghệ. Với bộ nhớ 8GB GDDR7 và hiệu năng mạnh mẽ, Colorful RTX 5060 NB DUO biến các tựa game hấp dẫn và tác vụ đồ họa cơ bản thành những trải nghiệm mượt mà, giúp bạn tận hưởng mọi khoảnh khắc giải trí và làm việc hiệu quả.