VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 TI Ultra W DUO OC 16GB
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 5060 Ti Ultra W DUO OC 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb/giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1 x HDMI 2.1b, 3 x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 243.5 x 135 x 49.4mm
Giá bán:
18.190.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Colorful RTX 5060 TI Ultra W DUO OC 16GB
RTX 5060 TI Ultra W DUO OC 16GB là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu Colorful, được thiết kế dành cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, mang lại hiệu suất vượt trội cho chơi game và sáng tạo nội dung chuyên sâu. VGA Colorful này với dung lượng 16GB GDDR7, băng thông 128-bit và tốc độ bộ nhớ 28Gb/giây, đảm bảo hiệu năng mạnh mẽ, giúp bạn trải nghiệm các tựa game AAA hoặc thực hiện các tác vụ như dựng hình 3D một cách mượt mà .
VGA RTX 5060 Ti Ultra W sở hữu phong cách Retro Pop Art với accent neon pink và motif graffiti, tích hợp RGB tùy chỉnh qua iGame Center, mang đến vẻ ngoài độc đáo và cá tính cho dàn PC, đồng thời thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hệ thống SFFPC và HTPC. Colorful RTX 5060 Ti Ultra W là lựa chọn lý tưởng để game thủ và người dùng đa nền tảng nâng tầm trải nghiệm cho các bộ PC Gaming và sáng tạo nội dung.

TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 5060 TI ULTRA W DUO OC 16GB
- Thương hiệu: Colorful
- Model: iGame RTX 5060 Ti Ultra W DUO OC 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb/giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1 x HDMI 2.1b, 3 x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 243.5 x 135 x 49.4mm
=> Xem thêm: VGA Colorful
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 TI Ultra W DUO OC 16GB
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Colorful RTX 5060 Ti Ultra W DUO OC 16GB |
| Model Name | RTX 5060 Ti Ultra W DUO OC 16GB |
| CUDA Cores | 4608 |
| Boost Clock (MHZ) | 2572 |
| Base Clock (MHZ) | 2407 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | x 1 (Native HDMI 2.1b), x 3 (Native DisplayPort 2.1b) |
| HDCP Support | 2.3 |
| Digital Max Resolution | 7680 x 4320 |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 550W |
| Card Dimension (mm) | 255 x 136 x 45.5mm |
| DirectX Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]












spweb4 –
RTX 5060 TI Ultra W DUO OC 16GB là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu Colorful, được thiết kế dành cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, mang lại hiệu suất vượt trội cho chơi game và sáng tạo nội dung chuyên sâu. VGA Colorful này với dung lượng 16GB GDDR7, băng thông 128-bit và tốc độ bộ nhớ 28Gb/giây, đảm bảo hiệu năng mạnh mẽ, giúp bạn trải nghiệm các tựa game AAA hoặc thực hiện các tác vụ như dựng hình 3D một cách mượt mà .