VGA Colorful GeForce RTX 5070 Battle AX 12GB-V GDDR7
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 5070 Battle AX 12GB-V
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 300.5*120*50mm
VGA Colorful RTX 5070 Battle AX 12GB-V là một card đồ họa hiệu suất cao, được trang bị kiến trúc NVIDIA Blackwell, mang đến khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ cho các tác vụ đòi hỏi tính toán cao và chơi game ở độ phân giải 4K. RTX 5070 Battle AX 12GB-V được thiết kế cho game thủ chuyên nghiệp và người dùng đòi hỏi hiệu suất cao. Với bộ nhớ 12 GB GDDR7 và băng thông 672 GB/s, card đồ họa này có thể xử lý mượt mà các tựa game AAA ở độ phân giải 4K và hỗ trợ các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp.
VGA Colorful RTX 5070 NB EX 12GB-V là lựa chọn hoàn hảo cho những game thủ và nhà sáng tạo nội dung muốn tận hưởng hiệu suất đỉnh cao. Colorful RTX 5070 NB EX 12GB-V Được trang bị 12GB GDDR7 cùng công nghệ DLSS 4 và Reflex, card mang đến tốc độ xử lý nhanh chóng, giảm độ trễ và tối ưu hóa trải nghiệm chơi game. Hệ thống tản nhiệt Awe Cooling System với thiết kế quạt vòng lớn giúp duy trì nhiệt độ ổn định ngay cả khi hoạt động ở cường độ cao.
Phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa, với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5090, RTX 5080.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL RTX 5070 NB EX 12GB-V
- Thương hiệu: Colorful
- Model: RTX 5070 Battle AX 12GB-V
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 300.5*120*50mm
=> Xem thêm: VGA Colorful
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070
Đánh giá VGA Colorful GeForce RTX 5070 Battle AX 12GB-V GDDR7
| Model | Colorful RTX 5070 Battle AX 12GB-V |
|---|---|
| Chip Series | GeForce® RTX 5070 |
| Product Series | Colorful Series |
| CUDA Cores | 6144 |
| Core Clock | Base:2325Mhz;Boost:2512Mhz |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 12GB |
| Memory Bus Width | 192bit |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bandwidth | 672GB/s |
| Power Connector | 16pin |
| TDP | 250W |
| Display Ports | 3*DP2.1b+HDMI2.1b |
| Fans Type | FAN |
| Auto Stop Technology | Y |
| Power Suggest | 650W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL 4.6 |
| NV technology Support | DLSS 4/Reflex/Studio |
| Slot Number | |
| Product Size | 300.5*120*50mm |
| Product Weight | 1.0KG(N.W) |




-
Giảm 9%
SKU: 029264CPU AMD RYZEN 9 3900XT (3.8GHz boost 4.7GHz, 12 nhân 24 luồng, 64MB Cache, 105W) – Socket AM4
Giá gốc là: 13.900.000 đ.12.600.000 đGiá hiện tại là: 12.600.000 đ.CPU AMD RYZEN 9 3900XT (3.8GHz boost 4.7GHz, 12 nhân 24 luồng, 64MB Cache, 105W) – Socket AM4Giá bán 12.600.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Số nhân: 12
- Số luồng: 24
- Xung cơ bản: 3,8GHz
- Xung Max Boost: Lên đến 4.7GHz
- Tổng bộ nhớ đệm L1: 768KB
- Tổng bộ nhớ đệm L2: 6MB
- Tổng bộ nhớ đệm L3: 64MB
- Khả năng ép xung: Có
- CMOS: TSMC 7nm FinFET
- Socket: AM4
- Phiên bản PCI Express®: PCIe 4.0
- TDP / TDP mặc định: 105W
-
Giảm 7%
SKU: 089642Chuột Bluetooth Microsoft Camo Xanh Đen 8KX-00019
Giá gốc là: 749.000 đ.699.000 đGiá hiện tại là: 699.000 đ.Chuột Bluetooth Microsoft Camo Xanh Đen 8KX-00019Giá bán 699.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Microsoft
- Chuẩn giao tiếp: Bluetooth
- Wireless Bluetooth (4.0/ 4.1/ 4.2/ 5.0 )
- Sử dụng 1 pin AA
- Pin lên đến 12 tháng
-
Giảm 23%
SKU: 039228CPU AMD RYZEN 9 5900X (3.7GHz Max boost 4.8GHz, 12 nhân 24 luồng, 70MB Cache, 105W, Socket AM4)
Giá gốc là: 10.990.000 đ.8.490.000 đGiá hiện tại là: 8.490.000 đ.CPU AMD RYZEN 9 5900X (3.7GHz Max boost 4.8GHz, 12 nhân 24 luồng, 70MB Cache, 105W, Socket AM4)Giá bán 8.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất: AMD
- Socket: AMD AM4
- Số nhân/ Số luồng: 12/24
- Tốc độ cơ bản: 3.7GHz
- Tốc độ boost: 4.8GHz
- Dây chuyền công nghệ: 7nm
- PCI Express®: PCIe 4.0
- Điện áp tiêu thụ: 105W
-
Giảm 8%
SKU: 120445Phím cơ Quang học Fuhlen CYBER Led Rainbow
Giá gốc là: 860.000 đ.795.000 đGiá hiện tại là: 795.000 đ.Phím cơ Quang học Fuhlen CYBER Led RainbowGiá bán 795.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Fuhlen
- Model: CYBER Rainbow
- Layout: 100%
- Kêt nối: Có dây USB
- Keycap: PBT double-shot, mix color
- Switches: Quang học, hot swap
- Led: LED Rainbow, mạch ngược
- Tính năng anti-ghosting
-
Giảm 31%
SKU: 002517Bàn Phím Cơ Gamdias Hermes P1 (Led RGB, 104 Keys)
Giá gốc là: 1.290.000 đ.890.000 đGiá hiện tại là: 890.000 đ.Bàn Phím Cơ Gamdias Hermes P1 (Led RGB, 104 Keys)Giá bán 890.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất :Gamdias
- Model: Gamdias HERMES P1 RGB
- Chất liệu: Nhựa ABS, Nhôm
- Loại kết nối: Có dây
- Loại phím: Bàn phím cơ
- Độ dài dây:1.8 m
- Độ bền: 50 triệu lần bấm
- LED: RGB
- Số phím: 104
- Chủng loại: Phím cơ sử dụng Switch Gamdias
- Đi kèm:kê tay, có thể tháo rời
-
Giảm 6%
SKU: 126316CPU Intel Core Ultra 7 265 (Up to 5.3GHz, 20 nhân 20 luồng, 30Mb Cache, 182W, Intel® Graphics) – SK LGA 1851
Giá gốc là: 10.390.000 đ.9.790.000 đGiá hiện tại là: 9.790.000 đ.CPU Intel Core Ultra 7 265 (Up to 5.3GHz, 20 nhân 20 luồng, 30Mb Cache, 182W, Intel® Graphics) – SK LGA 1851Giá bán 9.790.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Sản phẩm: CPU Intel Core Ultra 7 265
- Thương hiệu: Intel
- Model: Core Ultra 7 265
- Socket: LGA 1851
- Số nhân/luồng: 20/20
- Xung nhịp: 5.3 GHz
- Bộ nhớ Cache L2: 36 Mb
- Bộ nhớ Cache L3: 30 MB
- Điện năng tiêu thụ (Max): 182W
- Dòng CPU: Arrow Lake's
- Box Chính hãng Intel
- NPU: Intel AI Boost





















admin –
VGA Colorful RTX 5070 NB EX 12GB-V là một card đồ họa hiệu suất cao, được trang bị kiến trúc NVIDIA Blackwell, mang đến khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ cho các tác vụ đòi hỏi tính toán cao và chơi game ở độ phân giải 4K. RTX 5070 NB EX 12GB-V được thiết kế cho game thủ chuyên nghiệp và người dùng đòi hỏi hiệu suất cao. Với bộ nhớ 12 GB GDDR7 và băng thông 672 GB/s, card đồ họa này có thể xử lý mượt mà các tựa game AAA ở độ phân giải 4K và hỗ trợ các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp.