VGA Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF 16G (GV-N507TEAGLEOC ICE-16GD)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: Gigabyte RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF
- Model: GV-N507TEAGLEOC ICE-16GD
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256 bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort 2.1a *3, HDMI 2.1b *1
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: L=304 W=126 H=50 mm
Giá niêm yết:
36.900.000 đ
Giá khuyến mãi:
32.390.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF là một lựa chọn lý tưởng cho những người tìm kiếm một giải pháp đồ họa mạnh mẽ nhưng vẫn đảm bảo tính linh hoạt trong các hệ thống máy tính nhỏ gọn. Gigabyte 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF được thiết kế với kích thước nhỏ hơn so với các phiên bản truyền thống, Gigabyte 5070 Ti EAGLE ICE dễ dàng tương thích với những hệ thống có không gian hạn chế mà vẫn giữ được các tính năng hiện đại.
Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF 16G là lựa chọn lý tưởng cho những người dùng cần một card đồ họa hiệu năng cao, nhỏ gọn, phù hợp với các hệ thống PC mini hoặc không gian hạn chế.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5070 TI EAGLE OC ICE SFF
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: Gigabyte RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF
- Model: GV-N507TEAGLEOC ICE-16GD
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256 bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort 2.1a *3, HDMI 2.1b *1
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: L=304 W=126 H=50 mm
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070 Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF 16G (GV-N507TEAGLEOC ICE-16GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF |
| Graphics Processing | GeForce RTX™ 5070 Ti |
| Core Clock | TBD |
| CUDA® Cores | TBD |
| Memory Clock | 28 Gbps |
| Memory Size | 16GB |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bus | 256 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680 x 4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=304 W=126 H=50 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | DirectX 12 API |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Recommended PSU | 750W |
| Power Connectors | 16 pin*1 |
| Output | DisplayPort 2.1a x3 |
| HDMI 2.1b x1 | |
| Accessories | 1. VGA manual |
| 2. 1x 12V-2×6 to 3x PCIe 8pin adapter | |
| 3. Versatile VGA holder | |
| 4. Versatile VGA holder manual |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 3%
SKU: 071928Mainboard MSI Pro Z690-A WiFi
Giá gốc là: 7.190.000 đ.6.990.000 đGiá hiện tại là: 6.990.000 đ.Mainboard MSI Pro Z690-A WiFiGiá bán 6.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI Pro Z690-A WiFi
- Socket LGA 1700
- Hỗ trợ ram: 4 Khe DDR5 (max 128GB)
- Kích thước: ATX
- Kết nối: 1 x HDMI, 1 x DP
-
Giảm 9%
SKU: 115290Mainboard Gigabyte H510M S2H V3
Giá gốc là: 2.035.000 đ.1.850.000 đGiá hiện tại là: 1.850.000 đ.Mainboard Gigabyte H510M S2H V3Giá bán 1.850.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: H510M S2H V3
- Socket: LGA 1200
- Hỗ trợ CPU: Intel thế hệ 10, thế hệ 11
- Hỗ trợ Ram: 2 x DDR4 (Max 64GB) 3200 MHz
- Kích thước: Micro ATX Form Factor; 22.6cm x 18.5cm
- Cổng kết nối: 1x HDMI, 1 x DisplayPort, 1xVGA



















admin –
Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti EAGLE OC ICE SFF 16G là lựa chọn lý tưởng cho những người dùng cần một card đồ họa hiệu năng cao, nhỏ gọn, phù hợp với các hệ thống PC mini hoặc không gian hạn chế.