VGA Gigabyte Radeon RX 9060 XT GAMING 16G (GV-R9060XTGAMING-16GD)
Thông số sản phẩm
- Sản phẩm: VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G
- Thương hiệu: GIGABYTE
- Model: GV-R9060XTGAMING-16GD
- Dung lượng: 16GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 20Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 450 W
- Kích thước:L=281 W=118 H=40 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G (GV-R9060XTGAMING-16GD)
VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G là VGA – Card màn hình của AMD với công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Được trang bị 16GB GDDR6 kết hợp PCIe 5.0, kiến trúc RDNA 4, công nghệ Infinity Cache 3.0, hỗ trợ AV1 Encode/Decode. Gigabyte 9060 XT GAMING 16G đáp ứng tốt các nhu cầu công việc của Gamer hoặc chuyên gia. Thích hợp để Build PC các bộ máy tính PC Gaming, PC Đồ họa, PC AI tương lai, dễ dàng nâng cấp về sau.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RX 9060 XT GAMING 16G
- Sản phẩm: VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G
- Thương hiệu: GIGABYTE
- Model: GV-R9060XTGAMING-16GD
- Dung lượng: 16GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 20Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 450 W
- Kích thước:L=281 W=118 H=40 mm
>> Xem thêm: VGA AMD
>> Xem thêm: VGA RX 9060 XT
Đánh giá VGA Gigabyte Radeon RX 9060 XT GAMING 16G (GV-R9060XTGAMING-16GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G |
| Model | RX 9060 XT GAMING 16G |
| Chipset | Radeon RX 9060 XT |
| Core Clock | TBD |
| Stream Processors | TBD |
| Memory Clock | 20 Gbps |
| Memory Size | 16GB |
| Memory Type | GDDR6 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680 x 4320 |
| Multi-view | 3 |
| Card size | L=281 W=118 H=40 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | DirectX 12 API |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Recommended PSU | 450W |
| Power Connectors | 8 pin*1 |
| Output | DisplayPort 2.1a x2 HDMI 2.1b x1 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 075756USB SanDisk Ultra Dual Drive Luxe 128GB – SDDDC4-128G-G46
Liên hệUSB SanDisk Ultra Dual Drive Luxe 128GB – SDDDC4-128G-G46Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Sandisk
- Dòng sản phẩm: Ultra Dual Drive Luxe
- Dung lượng: 128GB
- Loại sản phẩm: USB OTG
- Chuẩn kết nối: USB Type-C, USB Type-A
- Màu sắc: Bạc
















spweb4 –
VGA Gigabyte RX 9060 XT GAMING 16G là VGA – Card màn hình của AMD với công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Được trang bị 16GB GDDR6 kết hợp PCIe 5.0, kiến trúc RDNA 4, công nghệ Infinity Cache 3.0, hỗ trợ AV1 Encode/Decode. Gigabyte 9060 XT GAMING 16G đáp ứng tốt các nhu cầu công việc của Gamer hoặc chuyên gia. Thích hợp để Build PC các bộ máy tính PC Gaming, PC Đồ họa, PC AI tương lai, dễ dàng nâng cấp về sau.