VGA INNO3D GeForce RTX 3050 Twin X2 V2 8GB GDDR6
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3050 Twin X2 V2 8GB
- Dung lượng: 8GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 222mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 3050 Twin X2 V2 8GB card đồ họa mạnh mẽ, được thiết kế để phục vụ các game thủ cũng như các chuyên gia sáng tạo. RTX 3050 Twin X2 với hệ thống làm mát quạt kép, nó đảm bảo hiệu suất tối ưu ngay cả trong những phiên chơi game căng thẳng hoặc khối lượng công việc nặng. Bộ nhớ GDDR6 8GB của thẻ và kiến trúc NVIDIA Ampere tiên tiến mang đến đồ họa đáng kinh ngạc và khả năng truyền phát mượt mà, VGA INNO3D RTX 3050 Twin X2 V2 8GB trở thành lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn nâng cao hiệu suất PC của mình.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 V2 8GB
- VGA INNO3D RTX 3050 Twin X2 V2 8GB GDDR6
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3050 Twin X2 V2 8GB
- Dung lượng: 8GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 222mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 3050
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 3050 Twin X2 V2 8GB GDDR6
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 3050 Twin X2 V2 8GB |
| Mã sản phẩm | RTX 3050 Twin X2 V2 8GB |
| Part no. | N30502-08D6-1711VA41 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA GPU ENGINE | |
| Lõi CUDA | 2560 |
| Xung nhịp tăng cường (MHz) | 1777 |
| Đồng hồ cơ sở (MHz) | 1552 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHIỆT VÀ CÔNG SUẤT | |
| Yêu cầu công suất hệ thống tối thiểu (W) | 450W |
| Đầu nối nguồn bổ sung | 6 chân |
| THÔNG SỐ BỘ NHỚ | |
| Đồng hồ ghi nhớ | 14Gbps |
| Cấu hình bộ nhớ chuẩn | 8GB |
| Giao diện bộ nhớ | GDDR6 |
| Chiều rộng giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB/giây) | 224 |
| HỖ TRỢ TÍNH NĂNG | |
| Dò tia thời gian thực | Có |
| Lõi dò tia | Thế hệ thứ 2 |
| Lõi Tensor | thế hệ thứ 3 |
| Kiến trúc NVIDIA | Ampe |
| Microsoft DirectX | 12 Tối thượng |
| NVIDIA DLSS | Có |
| PCI Express thế hệ 4 | Có |
| Trải nghiệm NVIDIA GeForce | Có |
| NVIDIA Ansel | Có |
| NVIDIA FreeStyle | Có |
| Hỗ trợ xe buýt | PCI-E 4.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Có |
| Chứng nhận hệ điều hành | Windows 10, Linux, FreeBSDx86 |
| Điểm nổi bật của NVIDIA | Có |
| NVIDIA G-SYNC™-Sẵn sàng | Có |
| Trình điều khiển sẵn sàng cho trò chơi | Có |
| Trình điều khiển NVIDIA Studio | Có |
| Tăng cường GPU NVIDIA™ | Có |
| API Vulkan | Có |
| OpenGL | 4.6 |
| DisplayPort 1.4a | Có |
| Bộ mã hóa NVIDIA | Thế hệ thứ 7 |
| Thế hệ thứ 7 | Bộ giải mã NVIDIA |
| Bộ giải mã NVIDIA | Thế hệ thứ 5 |
| HDMI 2.1a | Có |
| PHỤ KIỆN | |
| Hướng dẫn cài đặt | Có |
| Hướng dẫn sử dụng điện | Có |
| Giá đỡ card đồ họa | – |
| KÍCH THƯỚC CARD ĐỒ HỌA | |
| Chiều dài | 222mm |
| Chiều cao | 120mm |
| Chiều rộng | 2 khe cắm |
| HỖ TRỢ HIỂN THỊ | |
| Nhiều màn hình | Có |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| HDCP | 2.3 |
| Đầu nối màn hình tiêu chuẩn | HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 022257Đầu ghi hình Hiviz HI-6316M1 16 kênh XVR 5 in 1
Liên hệĐầu ghi hình Hiviz HI-6316M1 16 kênh XVR 5 in 1Giá bán Liên hệBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Hỗ trợ 1 kênh camera thông minh nhận diện khuôn mặt.
- Hỗ trợ 2 cổng audio in / 1 out.
- Cổng ra tín hiệu video đồng thời HDMI/VGA/CVBS. HD ra: 3840×2160/30Hz, 2560x1440/30Hz, 1920 × 1080P/60Hz, 1280 × 1024/60Hz, 1280 × 720/60Hz,1024 × 768/60Hz.
- Hỗ trợ xem lại 4 kênh đồng thời với chế độ tìm kiếm thông minh. Chế độ ghi hình manual\Timer\Motion Detection\AI Alarm:
- 5MP(2592×1944),8MP_LITE(1920×2160),5MP_HALF(1296×1944),4MP(2560×1440),4MP_HALF(1280×1440),3MP(2048×1536),1080P(1920×1080),720P(1280×720)
- Hỗ trợ kết nối camera IP tối đa 16*8MP/5MP/4MP/3MP/1080P/960P/720P( bandwidth ≤80M)(bandwidth ≤48M) với chuẩn tương tích Onvif 16.12.
- Lưu trữ hỗ trợ 1 ổ cứng 8TB. 2 cổng usb 2.0. Kết nối mạng 1 cổng RJ45(100M). Hỗ trợ điều kiển quay quét.
-
SKU: 073733Ram Crucial 8GB (1 x 8GB) DDR5 4800MHz – CT8G48C40U5
Liên hệRam Crucial 8GB (1 x 8GB) DDR5 4800MHz – CT8G48C40U5Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Crucial
- Dung lượng: 8GB (1 x 8GB)
- Bộ nhớ: DDR5
- Bus Ram 4800MHz
- Điện áp: 1.1V
- Màu sắc: Black
-
SKU: 062140PC-Game SP105 (i7 11700K/Z590/Ram 8GB/RTX 2060/SSD 256GB/650W/DOS)
Liên hệPC-Game SP105 (i7 11700K/Z590/Ram 8GB/RTX 2060/SSD 256GB/650W/DOS)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i7 11700K
- Main: MSI Z590 PRO WIFI
- Ram: G.Skill 8GB DDR4 3200MHz
- VGA: MSI GEFORCE RTX 2060 VENTUS GP OC
- HDD: Có thể tùy chọn nâng cấp
- SSD: APACER 256GB AS2280P4 M.2 PCIe Gen3x4
- PSU: MSI MAG A650BN 650W – 80 Plus Bronze
- Case: MSI MPG GUNGNIR 110M
- Tản nhiệt: Cooler Master HYPER 212 LED TURBO ARGB
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiQUÝ KHÁCH VUI LÒNG CHỌN GÓI KM:
KM1: GIÁ KHUYẾN MÃI GIẢM
KM2: GIÁ NIÊM YẾT + KM KÈM THEO
- Tặng Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- Tặng 01 Ram G.Skill 8G DDR4-3200: 790.000 VNĐ
- Tặng 01 Bộ 3 Fan LED 1ST RGB DF1202512: 599.000 VNĐ
- Mua kèm Màn hình – Giảm ngay 200.000 VNĐ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
-
Giảm 25%
SKU: 002448Chuột Fuhlen L102 (Black/Black-White/Black-Red)
Giá gốc là: 159.000 đ.120.000 đGiá hiện tại là: 120.000 đ.Chuột Fuhlen L102 (Black/Black-White/Black-Red)Giá bán 120.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Chuột Fuhlen L102 1000 DPI Optical USB (Đen)
- Thiết kế độc đáo và phong cách thiết kế
- Tốc độ của chuột lên tới 1000DPI
- Chất liệu gia công cao cấp
-
SKU: 122960Mainboard Asus PRIME X870-P WIFI-CSM
6.790.000 đMainboard Asus PRIME X870-P WIFI-CSMGiá bán 6.790.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Mainboard Asus PRIME X870-P WIFI-CSM
- Thương hiệu: ASUS
- Model: PRIME X870-P WIFI-CSM
- Chipset: AMD X870
- Socket: AMD Socket AM5
- Hỗ trợ CPU: AMD Ryzen™ 9000 & 8000 & 7000 Series
- Hỗ trợ Ram: 4 x DDR5, Dung lượng bộ nhớ tối đa 192 GB
- Wireless / Bluetooth: Wi-Fi 7 (802.11be) /Bluetooth 5.4
- Kích thước: ATX 30.5 cm x 24.4 cm
- Hệ điều hành: Windows 11 64 -bit
-
Giảm 14%
SKU: 132254Màn Hình LCD Cong MSI MAG 342CQR E2 180Hz (34 inch, 3440 x 1440, VA, 1ms)
Giá gốc là: 8.990.000 đ.7.690.000 đGiá hiện tại là: 7.690.000 đ.Màn Hình LCD Cong MSI MAG 342CQR E2 180Hz (34 inch, 3440 x 1440, VA, 1ms)Giá bán 7.690.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Sản phẩm: Màn Hình LCD Cong MSI MAG 342CQR E2
- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI MAG 342CQR E2
- Kích thước: 34 inch
- Độ cong: 1500R
- Độ phân giải: 3440x1440 (UWQHD)
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 180Hz
- Tốc độ phản hồi: 1ms
- Cổng xuất hình: 1x DP (1.4), 2x HDMI (2.0)
- Trọng lượng: 9.36 kg
















admin –
VGA INNO3D RTX 3050 Twin X2 V2 8GB card đồ họa mạnh mẽ, được thiết kế để phục vụ các game thủ cũng như các chuyên gia sáng tạo. RTX 3050 Twin X2 với hệ thống làm mát quạt kép, nó đảm bảo hiệu suất tối ưu ngay cả trong những phiên chơi game căng thẳng hoặc khối lượng công việc nặng.