VGA INNO3D GeForce RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 16GB Twin X2 OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
Giá bán:
16.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC
VGA INNO3D RTX 5060 Ti TWIN X2 OC 16GB là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu INNO3D, được thiết kế dành cho game thủ đam mê và nhà sáng tạo nội dung, với kiến trúc NVIDIA Blackwell hiện đại, mang đến hiệu năng ấn tượng cho các tựa game AAA và dự án đồ họa chuyên sâu.

VGA INNO3D với 4608 CUDA cores, bộ nhớ 16GB GDDR7, xung nhịp boost lên đến 2602 MHz (OC mode), băng thông 128-bit và tốc độ bộ nhớ 28 Gbps, cung cấp hiệu suất vượt trội, giúp bạn trải nghiệm các trò chơi độ phân giải cao hoặc xử lý các tác vụ chỉnh sửa video 4K mượt mà.
Hệ thống làm mát dual-fan với hai quạt 88mm trên INNO3D GeForce RTX 5060 Ti 16G kết hợp heatsink aluminum fins và heatpipes, mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả, giữ VGA mát mẻ và vận hành êm ái ngay cả trong những phiên chơi game căng thẳng.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 5060 TI 16GB TWIN X2 OC
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 16GB Twin X2 OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC |
| Model Name | INNO3D RTX 5060 Ti 16GB TWIN X2 OC |
| CUDA Cores | 4608 |
| Boost Clock (MHz) | 2602 |
| Base Clock (MHz) | 2235 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 16GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b |
| Digital Max Resolution 4K at 480Hz or 8K at 165Hz with DSC | |
| HDCP Support | 2.3 |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 650W |
| Card Dimension (mm) | 250 x 116 x 41 mm |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]












spweb4 –
VGA INNO3D RTX 5060 Ti TWIN X2 OC 16GB là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu INNO3D, được thiết kế dành cho game thủ đam mê và nhà sáng tạo nội dung, với kiến trúc NVIDIA Blackwell hiện đại, mang đến hiệu năng ấn tượng cho các tựa game AAA và dự án đồ họa chuyên sâu.