VGA MSI GeForce RTX 5060 8G GAMING OC GDDR7
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G GAMING OC
- Model: RTX 5060 8G GAMING OC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối:1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 248 x 135 x 41 mm
Giá niêm yết:
12.690.000 đ
Giá khuyến mãi:
11.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA MSI RTX 5060 8G GAMING OC là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu MSI, mang lại hiệu suất mạnh mẽ cho cả chơi game và sáng tạo nội dung, kết hợp vẻ ngoài dữ dội với công nghệ làm mát tiên tiến, khiến nó trở thành đồng minh không thể lay chuyển trên chiến trường chơi game.
MSI RTX 5060 GAMING OC với khả năng làm mát vượt trội và hiệu suất êm ái hơn với thiết kế TWIN FROZR 10 nâng cấp của MSI, có quạt cải tiến giúp tối ưu hóa khả năng tản nhiệt trên card đồ họa. VGA MSI 5060 Gaming là sự lựa chọn lý tưởng cho các game thủ luôn nỗ lực hết mình. VGA MSI 5060 là lựa chọn dành cho các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5060 8G GAMING OC
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Đồng hồ lõi:
Hiệu suất cực cao: 2640 MHz (MSI Center)
Tăng cường: 2625 MHz - TWIN FROZR 10: Trải nghiệm khả năng làm mát vượt trội và hiệu suất êm ái hơn với thiết kế cánh quạt cải tiến của MSI.
- Quạt STORMFORCE: Bảy cánh quạt, kết cấu hình móng vuốt và hình vòng cung được thiết kế để tạo luồng khí tối ưu với độ ồn tối thiểu.
- Tấm đế đồng mạ niken: Nhiệt từ GPU và bộ nhớ được hấp thụ nhanh chóng bởi tấm đế đồng mạ niken và truyền đi.
- Ống lõi có thiết kế hình vuông để tối đa hóa tiếp xúc với tấm đế GPU nhằm quản lý nhiệt độ tối ưu.
- Tấm nền kim loại: Tấm nền kim loại gia cố với các lỗ thông gió và miếng đệm nhiệt giúp tăng cường khả năng làm mát.
- ĐƯỜNG CONG DẠNG SÓNG 3.0: Hiệu quả hơn khi điều chỉnh kích thước của các cạnh sóng bên dưới động cơ quạt và những vị trí khác có ít luồng khí lưu thông.
- MSI Center: Phần mềm MSI Center độc quyền cho phép bạn theo dõi, điều chỉnh và tối ưu hóa các sản phẩm MSI theo thời gian thực.
- Phần mềm Afterburner có khả năng kiểm soát hoàn toàn với phần mềm ép xung card đồ họa được công nhận và sử dụng rộng rãi nhất trên thế giới.
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5060 8G GAMING OC GDDR7
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên Sản Phẩm | VGA MSI RTX 5060 8G GAMING OC |
| Model Name | G5060-8GC |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| Interface | PCI Express® Gen 5 x16 pin(uses x8) |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2640 MHz (MSI Center) Boost: 2625 MHz |
| CUDA® CORES | 3840 Units |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory | 8GB GDDR7 |
| Memory Bus | 128-bit |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b) HDMI™ x 1 (Supports 4K@480Hz HDR, 8K@120Hz HDR, and Variable Refresh Rate as specified in HDMI™ 2.1b) |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 155 W |
| Power connectors | 8-pin x 1 |
| Recommended PSU | 550 W |
| Card Dimension (mm) | 248 x 135 x 41 mm |
| Weight (Card / Package) | 649 g / 966 g |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4,6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 044754SSD ADATA XGP SX8100NP 256GB PCIe NVMe 3×4 (ASX8100NP-256GT-C)
Liên hệSSD ADATA XGP SX8100NP 256GB PCIe NVMe 3×4 (ASX8100NP-256GT-C)Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Model: ASX8100NP-256GT-C
- Dung lượng: 256Gb
- Tốc độ Read/ Wirte: Upto 3500/ 3000Mb/s,
- Được bảo hành 5 năm













spweb4 –
MSI RTX 5060 GAMING OC với khả năng làm mát vượt trội và hiệu suất êm ái hơn với thiết kế TWIN FROZR 10 nâng cấp của MSI, có quạt cải tiến giúp tối ưu hóa khả năng tản nhiệt trên card đồ họa. VGA MSI 5060 Gaming là sự lựa chọn lý tưởng cho các game thủ luôn nỗ lực hết mình. VGA MSI 5060 là lựa chọn dành cho các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa.