VGA MSI GeForce RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC GDDR7
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
- Model: RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 204 x 117 x 41 mm
VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC là VGA – Card Màn Hình với thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt với hiệu suất hàng đầu, mang đến khả năng xử lý tiên tiến đồng thời đảm bảo khả năng tương thích liền mạch với các hệ thống dành cho mục đích sáng tạo và chuyên nghiệp.
VGA MSI 5060 INSPIRE 2X OC là một card đồ họa mạnh mẽ, được xây dựng trên kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến và tích hợp công nghệ DLSS 4. Với thiết kế tản nhiệt hai quạt, RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC đảm bảo hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời với trải nghiệm êm ái hơn. MSI 5060 INSPIRE 2X OC là lựa chọn lý tưởng để game thủ và nhà sáng tạo nội dung nâng tầm hiệu suất, mang đến trải nghiệm chơi PC Gaming và làm việc với các tác vụ nặng.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
- Model: RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 204 x 117 x 41 mm
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC GDDR7
| Tên Sản Phẩm | VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC |
| Model Name | G506-8I2C |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| Interface | PCI Express® Gen 5 x16 (uses x8) |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2550 MHz (MSI Center) Boost: 2535 MHz |
| CUDA® CORES | 3840 Units |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory | 8GB GDDR7 |
| Memory Bus | 128-bit |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b) HDMI™ x 1 (As specified in HDMI™ 2.1b: up to 4K 480Hz or 8K 120Hz with DSC, Gaming VRR, HDR) |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 145 W |
| Power connectors | 8-pin x1 |
| Recommended PSU | TBD |
| Card Dimension (mm) | 204 x 117 x 41 mm |
| Weight (Card / Package) | TBD |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
















spweb4 –
VGA MSI RTX 5060 8G INSPIRE 2X OC là VGA – Card Màn Hình với thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt với hiệu suất hàng đầu, mang đến khả năng xử lý tiên tiến đồng thời đảm bảo khả năng tương thích liền mạch với các hệ thống dành cho mục đích sáng tạo và chuyên nghiệp.